Ask Mới chơi cleanfiles lần đầu

sinhitmmo89

Banned
Reactions
231
MR
0.732
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Cho mình hỏi cleanfiles tuần này đã ai được paid chưa vậy? Sao mình vẫn pending

Attachments

• Ảnh chụp màn hình_2014-09-15_224719.png
    Ảnh chụp màn hình_2014-09-15_224719.png
    10.7 KB · Views: 579
Last edited:
CR hơi cao đó

Như thế này thì có sao ko mọi người ơi?
Tỷ lệ như này có bị banned ko?
Thanks so much
View attachment 37814
:D em MrGame đây
còn nhớ hồi xưa hay đi hỏi bác mấy cái lặt vặt về offer .giờ với thấy lại bác hay vồn . giờ kiến thức về pay per downlaod của em có vẻ hơn bác rồi
:) hồi nào bác pro trong mắt em vồn . giờ bình thường :rolleyes:

còn nhớ hồi xưa hay đi hỏi bác mấy cái lặt vặt về offer .giờ với thấy lại bác hay vồn . giờ kiến thức về pay per downlaod của em có vẻ hơn bác rồi
Hi uh. thấy cậu làm cũng ghê nay thua cậu xa. Cái site này ko biết khó cỡ nào vì mới chơi cậu ý kiến của mình thử xem

:p nhớ hồi nào còn xin Yahoo bác khó vồn . muốn xin dc yahoo bác quá trời . mà xin lần nào cũng ko dc o_O :p:p:p giờ nghĩ lại vẫn ức

Hi uh. thấy cậu làm cũng ghê nay thua cậu xa. Cái site này ko biết khó cỡ nào vì mới chơi cậu ý kiến của mình thử xem
:D cho CR tầm 0.2$ thôi . bác để nó cao quá nguy hỉm đó . ( files nào cũng tầm 0.2 hoặc 0.3 thôi nha )
cf nó tính banned theo kiểu con offer nào làm mà bị trừ $ thì nó banned thôi . spam tùm lum offer nhe . em trong nghề rồi tránh dc . nói bác sơ sơ thôi

:D cho CR tầm 0.2$ thôi . bác để nó cao quá nguy hỉm đó . ( files nào cũng tầm 0.2 hoặc 0.3 thôi nha )
cf nó tính banned theo kiểu con offer nào làm mà bị trừ $ thì nó banned thôi . spam tùm lum offer nhe . em trong nghề rồi tránh dc . nói bác sơ sơ thôi
CR hay EPC? CR là % mà

chửi hay vãi c.
clean đang bão, chúc bạn may mắn

câu trả lời thì cũng có hết rồi, chắc lọc ý đi, ah mình thấy bạn giờ vào làm offer là hơi muộn vì thời hoàng kim của nó đã qua

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week