Mới chơi gogetsome cần anh em chỉ giáo

Status
Not open for further replies.

quocthang98

Junior
Reactions
145
MR
0.001
Follow me on Facebook

mình mới làm được 1$ và là lần đầu tiên rút tiền về wmz nhưng nó hiện 0$ là sao, hay mình điền payment chưa đúng
xin mọi người chỉ giáo

whynotme1279

Junior
Reactions
52
MR
0.000
Chat with me via Skype
bạn vào mail kích hoạt chưa, kích hoạt xong chờ 1 2 ngày gì đó

mình xác nhận mail rồi, xong nó ghi là 72 tiếng... ==!
vậy nó pay hết số $ hiện có trong acc luôn hả bạn hay là nó pay số tiền lúc mình yêu cầu thôi

Kurillin

Hero
Verified
Reactions
1,935
MR
0.000
mình xác nhận mail rồi, xong nó ghi là 72 tiếng... ==!
vậy nó pay hết số $ hiện có trong acc luôn hả bạn hay là nó pay số tiền lúc mình yêu cầu thôi
Tính đến lúc nó reset + pay, bạn làm đc bao nhiêu thì pay bấy nhiêu. Mình thường làm 1$ thì confirmed mail luôn mắc công quên, hôm sau làm lên mấy đô thì nó pay nhiêu đó.

Mọi người cho hỏi tí:
sáng nay mình mới lên Gold xong, nhưng sau khi nhận được payout thì Balance: -0.0073 và rớt xuống silver, như vậy có bình thường không mọi người

Mọi người cho hỏi tí:
sáng nay mình mới lên Gold xong, nhưng sau khi nhận được payout thì Balance: -0.0073 và rớt xuống silver, như vậy có bình thường không mọi người
Balance như vậy là bình thường, GGS nó reset cho chẵn để dễ pay thôi.
Nhưng còn silver phải xem lại, nếu bạn đang gõ hết thanh xanh mà rớt silver thì không có gì để nói.
Nếu không gõ gì hết mà tự rớt là do sv lỗi, có thể ticket với admin để nó fix.
Mà chúc mừng bạn, dạo này GGS nó siết level, rớt silver rồi rất khó và lâu để lên lại gold.

đen thế, acc này mình vừa gõ đủ 3000 code thì nó lên vàng luôn, nhưng sau khi out ra vài tiếng sau vô lại kiểm tra thì xuống silver :((

thachthao

Hero
Reactions
10,627
MR
0.009
đen thế, acc này mình vừa gõ đủ 3000 code thì nó lên vàng luôn, nhưng sau khi out ra vài tiếng sau vô lại kiểm tra thì xuống silver :((
Chuyện bình thường thôi bạn, mình cũng từng level Gold và vì sai 1 số code mà mình văng xuống silver tới 20 thanh đấy, có 1 số code nhìn vậy mà gõ ko phải vậy, @@

hotonhuy

Hero
Verified
Reactions
518
MR
1.078
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook

mình mới làm được 1$ và là lần đầu tiên rút tiền về wmz nhưng nó hiện 0$ là sao, hay mình điền payment chưa đúng
xin mọi người chỉ giáo

bình thường 2 ngày 1 lần, tầm buổi trưa nó sẽ pay, hum nay thứ 6 nó vừa pay vì thế cứ thế mà đếm

cái của bạn nhìn vậy thì mình cũng k rõ, nếu bạn vừa request hum nay thì chắc chủ nhật tiền vveefconffirmed kia thì chắc bạn vô mail ấn xác nhận ồi

mấy anh cao thủ Gogetsome thần thánh đã và đang có level Gold giúp mình với
mình hay bị sai Code: chữ "O" và số "0" làm cách nào để phân được hả mọi người

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,967
176,443
Latest member
ww88sevents