• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Mời dungcathai vào giải quyết

chimcanhcut

Senior
Reactions
1,637
MR
0.300
Up dùm thui chứ chưa có ý kiến: Mời bạn dungcathai nick yahoo dungcathai83 vào giải quyết vụ này vì chưa thấy bạn post proof nhưng có thời gian thu mua STP, mọi người ngưng giao dịch cho tới khi giải quyết xong nhé.

Proof:

dungcathai

Tình trạng là đang online nhưng không vào giải quyết
Và trả lời bạn này luôn
send acc xong rồi ko thấy gì cả:-s bác trả lời giúp em cái
tình hình sell acc pp cho hắn xong biệt tích. còn change hết info gmail của mình. vừa loay hoay lấy lại được mail

Last edited by a moderator:
24h nếu bị cáo không vào vui lòng report scam nha chủ top
Eò bác Tmod tha em, em chỉ post dùm thoai vì mấy bạn ấy chưa được post trong này...

:binhsua155: chờ đợi

tên này còn hack teamview nhé mọi người, mình team vs hắn, tự nhiên ko để í thấy 1 thông báo send file succesful gì gì ấy, may để í tắt đi, nhưng chắc nó lấy được cái gì oy, vừa phải removed team

:m020: may quá, sáng nay nó pm bán pz mà mình cứ thấy thái độ là là, kỳ kèo với lại lý do vớ vẩn nên mình k thu.... :m020:

em còn hên hơn :))
định bán stp giá cao
thấy nghi nên giả bộ bảo sell hết rồi ko sell nữa
ko thì chắc zính :))

hix, vậy là nó chính thức scam rồi hả mấy bạn, sáng nay mình giao dịch với nó, do khác ngân hàng nên tiền qua trễ, mình lỡ tin nó rồi....toi hết 14$
có một vài thông tin, ko biết có đưuọc gì ko, do nó yêu cầu mình xác minh trước nên phải lên topic của nó xác minh. tới giờ này mình vẫn chưa nhận được tiền.
pp của nó:[email protected]

post thêm bức ảnh nữa
[url]http://nu4.upanh.com/b5.s32.d2/b00b0045fcc6e2454620b19a83203ccc_52897924.untitled.png

http://nu4.upanh.com/b4.s32.d1/8847be067823e5b4ae76cdf725d476e0_52897944.untitled1.png

- - - Updated - - -

nếu có ai đòi được thì nhớ đòi hộ mình nha :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,520
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom