Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!! (ver. 2)

Status
Not open for further replies.
Z về rùi anh em nhé...........................

Attachments

30.4 KB · Views: 28
    27.6 KB · Views: 25
:)) Z group lớn, nhỏ đã về hết, còn LR sao cái 3$ thì về mà cái 300$ thì chả thấy đâu là sao ta :((

Các bro cho em hỏi chút về cái WMZ với, em có 20$ trong tài khoản mà giờ chẳng biết làm cách nào rút về ĐA được vì một lý do rất củ chuối, vấn đề là em dùng cái sdt chưa đăng ký của vittel để làm sdt xác nhận giao dịch, mọi lần vẫn rút tiền và xác nhận bình thường thế mà đùng cái hum nay cái số đó bị nhà mạng HỦY mất, ko bít làm cách nào khác ngoài dùng sdt để xác nhận giao dịch không nhỉ mong các PRO chỉ giùm. Cứ nhìn 20$ ko rút về được mà xót quá :binhsua10:

Các bro cho em hỏi chút về cái WMZ với, em có 20$ trong tài khoản mà giờ chẳng biết làm cách nào rút về ĐA được vì một lý do rất củ chuối, vấn đề là em dùng cái sdt chưa đăng ký của vittel để làm sdt xác nhận giao dịch, mọi lần vẫn rút tiền và xác nhận bình thường thế mà đùng cái hum nay cái số đó bị nhà mạng HỦY mất, ko bít làm cách nào khác ngoài dùng sdt để xác nhận giao dịch không nhỉ mong các PRO chỉ giùm. Cứ nhìn 20$ ko rút về được mà xót quá :binhsua10:
Lên nhà mạng lấy lại số là tốt nhất!

SỐ ĐIỆN THOẠI CỦA BẠN đó đã đăng ký chính tên bạn, thì bạn ra tiệm điện thoại hoặc trung tâm viettel để làm lại số đó vẫn được mà. Nếu bạn dùng E-NUM thì nên thay đổi thông tin số điện thoại E-NUM mới đi bạn. Bằng cách upload CHỨNG MINH NHÂN DÂN 2 mặt cho nó là okie, nó sẽ thay đổi số điện thoại E-NUM cho bạn giao dịch thay số điện thoại verified. Trong webmoney thì có 2 loại xác nhận tin nhắn khi gửi tiền là ENUM (dùng cho việc đăng nhập software nếu bạn dùng tài khoản classic thay file.wkm) và số phone verify (dùng để xác nhận software trên máy bạn khi dùng tài khoản classic). Khi gửi tiền thì nếu bạn kích hoạt dịch vụ ENUM ngoài phone verify thì ok, bạn dùng nó mà gửi tiền.

Nếu bạn muốn thay đổi số phone verify thì cũng rất dễ, vào phần menu nhập số phone mới vào, nó gửi code sms về và bạn thay đổi nó ngay tức thì, dùng nó mà giao dịch. Vào sửa lại thông tin thật của bạn, bao gồm CHỨNG MINH NHÂN DÂN, nơi cấp, ngày cấp,... cho chính xác vào, để sau này thay đổi số đt E-NUM mới thì nó yêu cầu bạn cấp cái này đó là passport và nếu bạn dùng E-NUM để đăng nhập software thì nó rất cần thiết thay bằng file xxxxx195xx90.wkm

Nếu vẫn còn ko hiểu thì bạn có liên lạc dưới chữ ký để được hướng dẫn.

Last edited by a moderator:
Bạn ga_offer tất cả các thông tin đều không có thì k thể nào liên lạc được với admin chứng thực tài khoản webmoney đó là của cậu cả ga_offer ạ như câu trả lời câu hỏi bí mật cũng k có, họ tên thì k điền chính xác, số chứng minh nhân dân thì chưa cập nhật, dùng light mà ko dùng classic cho dễ quản lý,... :|, cách duy nhất để chuyển 20$ đó đi sang tk khác là cậu phải lấy lại số điện thoại viettel từ nhà mạng đó. Cậu ra xin lại số đó xem sao, nếu có số đó cậu mới có thể chuyển tiền đi được, cậu dùng mini để chuyển tiền và xác nhận sms với số phone veri và ENUM.

Chúc cậu nhanh chóng lấy lại được 20$ đó, công sức làm ra mà mất đi số tiền đó xem ra ấm ức lắm, cậu ra thử xin lại số phone cũ đi. Hy vọng sẽ được, các cổng đăng nhập vào webmoney trên web đều phải là light, mà light thì tớ k rành lắm, nếu cậu dùng classic thì may ra có thể cứu vớt. Lần sau đăng ký webmoney phải chú ý cái mini với classic thôi, light k biết dùng thì k nên kich vào nó.

Last edited by a moderator:
có bác nào lr mấy ngày rồi chưa rs như mình không T_T sao ai cũng về hết vậy trời...

---------- Post added at 11:15 AM ---------- Previous post was at 11:11 AM ----------

bác nào chưa được rs cũng nên báo 1 tiếng cho ae đồng cảm đỡ lo là bị baned nhá...

có bác nào lr mấy ngày rồi chưa rs như mình không T_T sao ai cũng về hết vậy trời...

---------- Post added at 11:15 AM ---------- Previous post was at 11:11 AM ----------

bác nào chưa được rs cũng nên báo 1 tiếng cho ae đồng cảm đỡ lo là bị baned nhá...

reset và payment 7$ lr hum qua rùi cậu @@

Chắc acc cậu pay về chậm thui.

của tôi 4 ngày rồi đây. chưa reset luôn nha

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week