Mỗi ngày khi online bạn thường làm những gì ????????????

vannamlqd

Senior
Reactions
133
MR
0.000
Đang ngồi nghe nhạc chán quá làm cái pic chơi.

CHủ đề là: "Mỗi ngày khi online bạn thường làm j, vào những trang web nào"

Khi online mình online ym, check mail, chát với bạn bè, lướt facebook ngắm gái, check mấy thông tin học tập. Chơi aoe.
vào: mmo4vn, bongdaso, arsenal.com.vn, voz, tinhte, nghe nhạc, thỉnh thoảng vào lx giải trí, đọc báo mạng, vnexpress, ngoisao, lên all.hdvnbit, viettorrent xem có cái phim nào hay thì down

Đa phần ở đây đều là dân MMO nên ko cần public nhưng trang mình kiếm ăn lên :binhsua20:

Còn bạn thì sao :D

online chơi game vs chém gió click vài site PTC
chả biết gì về kiếm tiền nên click PTC kiếm tiền :D
web thì mmo4 zing vnexpress thi thoang thì xxx ;))

Khi online mình online ym, check mail, chát với bạn bè, lướt facebook ngắm gái, check mấy thông tin học tập. Chơi aoe.
vào: mmo4vn, bongdaso, arsenal.com.vn, voz, tinhte, nghe nhạc, thỉnh thoảng vào lx giải trí, đọc báo mạng, vnexpress, ngoisao, lên all.hdvnbit, viettorrent xem có cái phim nào hay thì down

Đa phần ở đây đều là dân MMO nên ko cần public nhưng trang mình kiếm ăn lên :binhsua20:

Fan arsenal à có bạn đồng hành:X

mở filehost check kết quả ngày hôm qua
mở facebook
mmo4vn
làm việc và xem phim ( mình đi học nhàn lắm hehe )

Onl thường chat, xem phim, nghe nhạc, rất ít là làm web,blog, đọc báo. Google, mmo4vn, diemtuatamhon, hết. Ôi 1 ngày onl của mình @@

mở mmo lên SB coi có chuyện gì hem , rùi onl yahoo , mắc công mình vừa lên bỏ chạy hết :)) rồi ngồi đợi 1 nick yahoo sáng ! Công việc thì tạm thời chưa làm gì vì còn nhìu thứ vướng bận ;)) thỉnh thoảng qua vnepress đọc báo !!

mình cũng hâm mộ Aresnal, đọc baomoi.com cả ngày

đọc báo.
on yahoo.
vào liên xô đọc mấy ký sự mới, xem hình gái việt.
nhìn biểu đồ forex

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week