mọi người cho mình hỏi việc rút tiền từ paypal về trustcard

Reactions
4
MR
0.000
chuyện là có ít paypal muốn with bank thử như thế nào.acc mình là acc fake info mọi người tư vấn giúp mình vài câu hỏi với
1.thẻ mình mua online (không có thẻ thật,chưa định danh) thì sau này khi withdraw có bị trục trặc với paypal không,và khi rút tiền về đã báo thành công thì mình ra sacombank định danh rồi rút tiền ở quầy luôn được ko.
2.khi mình mua trust card online (không có thẻ thật ý) thì cần tổng cộng bao nhiêu tiền trong trust card để verify paypal
3.khi định danh thẻ trust card cần mang theo những gì?
4.Thẻ trust card khác tên với chứng mình nhân dân thì có định danh được ko ạ
ai biết trả lời giúp mình với
thân

Last edited by a moderator:
:binhsua157: định danh thì mang cmnd

fake info thì phải xài thẻ trustcard mới with đc nên 1 và 2 hỏi là thừa . Giờ trustcard bắt buộc ra ngân hàng định danh = CMND rồi mới giải quyết hold tiền ở bank khi rút PP về

vẫn biết định danh là cần cmnd nhưng mình có thể rút tiền về trust card khi chưa định danh được ko bạn.

dc nhung ko nhan tien vi no ra luật mới ùi

fake info thì phải xài thẻ trustcard mới with đc nên 1 và 2 hỏi là thừa . Giờ trustcard bắt buộc ra ngân hàng định danh = CMND rồi mới giải quyết hold tiền ở bank khi rút PP về
vậy nếu chưa định danh thì add vào được ko bạn.rút về thẻ chưa định danh rồi mấy ngày sau gọi tổng đài hỏi có tiền rồi mình đi định danh được ko

không bạn ơi , nếu dùng trust card khi add bank phải làm cho chính xác với tên của mình chứ làm thông tin giả cầm chứng minh ra bank nó so sánh không đúng nó không cho lấy tiền đâu

không bạn ơi , nếu dùng trust card khi add bank phải làm cho chính xác với tên của mình chứ làm thông tin giả cầm chứng minh ra bank nó so sánh không đúng nó không cho lấy tiền đâu
bạn này ko hiểu ý mình hỏi rồi.tức là chứng minh khác tên với thẻ trust card.
up cho bro nào giúp mình với

để mình trả lời các vấn đề của bạn nhé
1. ko vấn đề gì, add vào with thoải mái, nhưng tiền về thì nó sẽ hold chứ ko +$ vào balance, canh khoảng 1 tuần gọi sacom xác minh lại là vừa
2. TrustCard online thì giá khoảng 110k thì phải, bao gồm phí thẻ 39k + balance thẻ 65k là đủ ver PP
3. Định danh thẻ mang CMND ra bank là được
4. Thẻ trusrcard vốn là no name, nên chắc chắn name # với CMND rồi bạn, bạn mang CMND ra là để bank nó quản lý là card này ai xài thôi.

P/s: đừng liều chơi CMND giả nhé

- - - Updated - - -

ah thêm 1 vấn đề nữa là thẻ ảo thì chỉ có tk online, bạn muốn with thì add vào bảo kim hay ngân lượng gì đó rồi transfer về Bank của bạn là được.

giờ hiểu rồi ha thớt

1. ko vấn đề gì, add vào with thoải mái, nhưng tiền về thì nó sẽ hold chứ ko +$ vào balance, canh khoảng 1 tuần gọi sacom xác minh lại là vừa
2. TrustCard online thì giá khoảng 110k thì phải, bao gồm phí thẻ 39k + balance thẻ 65k là đủ ver PP
4. Thẻ trusrcard vốn là no name, nên chắc chắn name # với CMND rồi bạn, bạn mang CMND ra là để bank nó quản lý là card này ai xài thôi.

Bạn cho mình hỏi thêm.khi mà ra bank không có thẻ trên tay vì mình mua thẻ thanh toán online (không có cầm thẻ thực) thì có định danh và rút tiền được ko bạn.
hì đã thấy câu trả lời trên.cám ơn midleman nhiều nà.

- - - Updated - - -

ah thêm 1 vấn đề nữa là thẻ ảo thì chỉ có tk online, bạn muốn with thì add vào bảo kim hay ngân lượng gì đó rồi transfer về Bank của bạn là được.

ngân lượng hay bảo kim nó đòi cmnd để verify và chuyển về bank được ông ơi

- - - Updated - - -

Bạn cho mình hỏi thêm.khi mà ra bank không có thẻ trên tay vì mình mua thẻ thanh toán online (không có cầm thẻ thực) thì có định danh và rút tiền được ko bạn

1 câu no
và tiền không thể trên tay mình nhé

mà ngân lượng và bảo kim có hổ trợ PP ko ta ? vì đăng kí rồi mà chưa dùng nhiều lắm cũng chưa rút về bank bao giờ để đấy mua vặt trên mạng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week