Mọi người có biết leshn1989 đi đâu ko?

jek7ung

Junior
Reactions
21
MR
0.000
Mấy hôm nay không thấy cậu ấy ol, bot get ssh cũng off rồi, mọi người có biết cậu ấy đi đâu không? đã hết tiền ăn mỳ tôm rồi lại thế này thì chết.

tìm người thì qua box chat nhé :D

Last edited by a moderator:
Mấy hôm nay không thấy cậu ấy ol, bot get ssh cũng off rồi, mọi người có biết cậu ấy đi đâu không? đã hết tiền ăn mỳ tôm rồi lại thế này thì chết.

Tớ bị thế , làm ăn zì kì quá !

Trước khi off co pm mih k bjt định chăn chối j sao ý nhưng rất tiếc mih ol băng đt nên k bít. muh cậu ý k dùng đt nên h tớ cũng k bít ông bạn mih đi đâu nữa

+ Vơ cậu ấy sinh , giờ cậu ấy đang trực ở bệnh viện , nghe nói. sinh con gái..
:binhsua25:

Chán quá, trước hôm ông ta off có bảo là off 1 hôm thôi, nào ngờ sau đó bot get ssh cũng off luôn, mấy hôm nay không thấy mặt mũi đâu.

+ Vơ cậu ấy sinh , giờ cậu ấy đang trực ở bệnh viện , nghe nói. sinh con gái..
tên này nói láo không biết ngượng miệng, chị tui vừa sinh nè sau 4 ngày là bác sĩ cho xuất viện rồi con đây leshn đã off hơn 2 tuần rồi đó

tên này nói láo không biết ngượng miệng, chị tui vừa sinh nè sau 4 ngày là bác sĩ cho xuất viện rồi con đây leshn đã off hơn 2 tuần rồi đó

cậu ý mới off 1 tuần thôi , report rồi chờ cậu ấy lên giãi quyết vì ko liên lạc dc qua yahoo và dt , report tự khác có người liên lạc với cậu ấy và bảo cậu ấy đã bị report :))

Nhiều người chung tình cảnh với mình nhỉ, bot cũng off rồi, mọi lần hắn off thì bot vẫn chạy bt mà, đừng bảo ăn cam nhé, hu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,670
Latest member
fb88208162

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom