SCAM Mọi người ơi thằng vikowelic Scam mình ( Skype: vikowelic)

nhimyeu93

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Hợp đồng là 1 ngày xong (13/3/2017) Vậy mà đến hôm nay 18/3/2017 đã 5 ngày rồi. nhắn tin, video call cả 4 ngày nay, nó ko thèm Reply 1 câu

Mình có biết qua nó năm ngoái, Cách đây 5 ngày mình có thuê nó làm 1 tool để làm cái ADS CASH
Nó nhận làm, và ra giá 2 triệu . Nó yêu cầu chuyển 2 triệu trước. rồi nó giao tool sau 1 ngày
Mình trả trước nó 1 triệu, hẹn nó hôm sau giao tool, teamview xem trả đủ

Vậy hôm sau nó ko dùng teamview , mà làm clip rồi gởi qua. Mình cũng xem sơ qua rồi nghĩ tool OK,
Gởi nó tiếp 1 triệu , là tổng 2 triệu, Nhận tool xong, cài lên chẳng làm được j, Chỉ có cái tên ADS CASH , chạy được vào đến web ads.cash rồi đứng luôn,

Mình nhắn tin skype yêu cầu sửa. (14/3/2017) nó nói đang xem
Vậy là sau 4 ngày (18/3/2017) mình nhắn nó skype cả 4 ngày, video call, chat skype liên tục
Nó im luôn, cạy mồm nó ko ra, không reply lại 1 câu,

móa nó, thằng mất dạy . Mọi người lưu ý mà cạch mặt thằng lừa đảo này vikowelic

bác tin ng quá :p

xem mấy ông tố cáo scam mà hài hài, chắc mấy bác dư tiền đây mà

Trước cũng nhờ og này codeo cho cái tool, chưa nhận tiền thì còn tạm dc đc lúc nhận tiền rồi thì ko có chút trách nhiệm nào hết. chán luôn

Lại thằng này, sánh vai cùng với @TuanYTB được rồi

Bạn ngu thì chịu chứ trách ai bây giờ nó bi banned từ đời nào vì tội scam rồi với tai tiếng nó No1 trong những code ở MMO này còn đâm đầu vào

thằng này lắm phốt thế mà a e vẫn thuê nó - mà bqt đâu cứ để thằng này sống hoài nhỉ ?
Nó thăng lâu rồi bác, tại mấy bác kia thích đâm đầu vào scammer thôi, nó bị banned với lý do scam rồi!

Trước cũng nhờ og này codeo cho cái tool, chưa nhận tiền thì còn tạm dc đc lúc nhận tiền rồi thì ko có chút trách nhiệm nào hết. chán luôn

bác còn thiếu em ít tiền ssh từ năm 2016, em pm bác ko reply :( Ko lẽ em report hả bác :(

vãi thật lên đây làm luôn 1 thể :D:D:D
ok, bác ấy vừa thanh toán cho em rồi. Do đổi skype nên ko nhận tin nhắn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week