mọi người tránh xa cái nick linhbaibe nhé

Status
Not open for further replies.

anhduy891

Verified
Reactions
412
MR
0.000
tự nhiên buzz vào làm quen rồi mượn 1$ *** chung trong POB, thua rồi k giã tiền @@
đã vậy còn up log chat nói mình chơi xấu nó trước...đây là log chat đầy đủ, thực sự coi log chat ai cũng bít là tôi nói giỡn, thằng này viện lý do này nọ để k giã tiền, chỉ có 1$ đủ hiểu bản chất @@

và phần sau http://mmo4me.com/showthread.php?111897-OFLINE-CAN-THO-Sau-17h30-moi-ngay/page8

PS: k tiếc 1$ mà tức ói máu, nhỏ tuổi hơn mà nc cực láo @@
nick nó là cuocdoibuon
thông báo anh em bit để tránh xa con người nguy hiểm này! xin hết

CuocDoiBuon=Sally0311=HuyenBabie=Tradearena= Scammer.
Quote Originally Posted by CuocDoiBuon View Post
Chúc mừng năm mới 2013 : U9519772
http://mmo4me.com/showthread.php?641...91#post1309391

HuyenBabie 113.171.209.186 [Find Latest Posts by User] [View Other IP Addresses for this User]
Sally0311 113.171.209.186 [Find Latest Posts by User] [View Other IP Addresses for this User]

_____________________-

Sally0311 68.68.101.76 [Find Latest Posts by User] [View Other IP Addresses for this User]
Tradearena 68.68.101.76 [Find Latest Posts by User] [View Other IP Addresses for this User]

Đang đi chơi tranh thủ nghỉ trưa vô làm nháy .

User Sally0311 has been banned permanently

mod đâu hết rồi nhỉ??? có bằng chứng nó là scammer nè @@

Last edited by a moderator:
Đọc hết 2 Topic mới hiểu nhé .. Topic tớ post cậu có nói là giỡn không ?

- - - Updated - - -

rrahct

rraqjc

rraqjh

rraqjp

rraqax

rraqah

rraqak

rrahvu

- - - Updated - - -

Nói đùa mà k đính chính lại ngay thì có ai biết đó là đùa hay thật không :m099:

thật sự 1$ mà đánh mất tình bạn bè thi thật sự quá rẻ cho 1 giá trị con người...từ nay nick yahoo lạ pm này nọ là close liền @@ chán vkl

- - - Updated - - -

có từ " giỡn thôi" đấy, minh khoanh tròn đỏ hoét vậy k thấy ah @@ mà cậu chả có gì mà cứ bốc phét...vkl

thật sự 1$ mà đánh mất tình bạn bè thi thật sự quá rẻ cho 1 giá trị con người...từ nay nick yahoo lạ pm này nọ là close liền @@ chán vkl

Xem lại bản thân cậu đi :D cậu đọc lại Log chat mình post cậu có thấy mình vô lý và cư xử rất nhạt k?

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

có từ " giỡn thôi" đấy, minh khoanh tròn đỏ hoét vậy k thấy ah @@ mà cậu chả có gì mà cứ bốc phét...vkl

thì tôi nói tôi chả có gì.. Tôi nói với cậu tôi nhà lầu xe hơi à ?

- - - Updated - - -

Câu dưới cậu nói đùa sao k đính chịnh lại là " Giỡn thôi " như câu trên ấy.. Cậu im lặng thì mình biết cậu nói thật hay đùa đây ?? . 1$ cũng k to để mình Scam đâu ! Người sai là ở cậu !

up cho mọi người biết, bằng chứng rõ ràng khỏi cãi làm gì mệt!!!

up cho mọi người biết, bằng chứng rõ ràng khỏi cãi làm gì mệt!!!

Cậu k có mắt sao mà k biết đọc ai đúng ai sai ? Mình khuyên cậu là lần sau nếu có nói đùa ai thì bảo người ta là " Nói đùa thôi nhé " kẻo người ta tưởng thật đấy

hai ông chém gió với nhau mang ra box scam này làm gì :binhsua123:

mới thức là có chuyện để hóng rồi . Mình thì mình tránh cái nick này rồi hắn lập topic mua bán gruop pix mình pm hỏi mua lần 1 trung gian themen bác ấy biến mất , lần thứ 2 pm nói GD trung gian là lẳng lặng biến mất như lần 1 . Đôi lời thế thôi ai nghĩ sao thì nghĩ .

nó suy nghĩ ai cũng scam nên nghĩ người khác như thế, 1$ chã bõ nhưng mà tức @@

mới thức là có chuyện để hóng rồi . Mình thì mình tránh cái nick này rồi hắn lập topic mua bán gruop pix mình pm hỏi mua lần 1 trung gian themen bác ấy biến mất , lần thứ 2 pm nói GD trung gian là lẳng lặng biến mất như lần 1 . Đôi lời thế thôi ai nghĩ sao thì nghĩ .

Group đó người ta send tiền mình trước nên mình sell cho người ta . đỡ phải mất thời gian trung gian nếu gd với bác :binhsua141:

- - - Updated - - -

nó suy nghĩ ai cũng scam nên nghĩ người khác như thế, 1$ chã bõ nhưng mà tức @@

Tại ông chứ tại ai.. Tôi vừa send trả 2$ cho bác chem gio kìa . Nếu tôi Scam thì chả phải trả lại 2$ cho bác ấy nhỉ :)).. 2$ của bác ấy to gấp 2 lần 1$ của ông đấy :binhsua122:

- - - Updated - - -

Thôi đưa Z đây ta bonus cho mi 1$ khỏi phải khóc lóc . lần sau nói đùa cái gì thì nên nhớ nói lại là " Nói đùa thôi nhé " nha :binhsua122:

Group đó người ta send tiền mình trước nên mình sell cho người ta . đỡ phải mất thời gian trung gian nếu gd với bác :binhsua141:

- - - Updated - - -

Tại ông chứ tại ai.. Tôi vừa send trả 2$ cho bác chem gio kìa . Nếu tôi Scam thì chả phải trả lại 2$ cho bác ấy nhỉ :)).. 2$ của bác ấy to gấp 2 lần 1$ của ông đấy :binhsua122:

- - - Updated - - -

Thôi đưa Z đây ta bonus cho mi 1$ khỏi phải khóc lóc . lần sau nói đùa cái gì thì nên nhớ nói lại là " Nói đùa thôi nhé " nha :binhsua122:
thôi pác ơi :m108: giờ nói sao chả được . Nói như thế khác nào bác là người k có coi trọng lời nói. Đã đồng ý GD với mình thì coi như chấp nhận bán cho mình đằng này tui với bác themen đợi bác trong khi bác đi bán cho người khác mà k nói 1 lời nào , mình pm bác cũng im ru . Thôi lượn sửa soạn đi công chuyện .

thôi pác ơi :m108: giờ nói sao chả được . Nói như thế khác nào bác là người k có coi trọng lời nói. Đã đồng ý GD với mình thì coi như chấp nhận bán cho mình đằng này tui với bác themen đợi bác trong khi bác đi bán cho người khác mà k nói 1 lời nào , mình pm bác cũng im ru . Thôi lượn sửa soạn đi công chuyện .

Vậy mình xin lỗi bạn nha :binhsua141:

CuocDoiBuon=Sally0311=HuyenBabie=Tradearena= Scammer.
Chúc mừng năm mới 2013 : U9519772
http://mmo4me.com/showthread.php?64156-Vu-viec-cua-Rinny6789/page6&p=1309391#post1309391

HuyenBabie 113.171.209.186 [Find Latest Posts by User] [View Other IP Addresses for this User]
Sally0311 113.171.209.186 [Find Latest Posts by User] [View Other IP Addresses for this User]

_____________________-

Sally0311 68.68.101.76 [Find Latest Posts by User] [View Other IP Addresses for this User]
Tradearena 68.68.101.76 [Find Latest Posts by User] [View Other IP Addresses for this User]

Đang đi chơi tranh thủ nghỉ trưa vô làm nháy :) .

User Sally0311 has been banned permanently

Last edited by a moderator:

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

nói như bác mang tiếng lại còn mất chữ tín ! cứ thấy ng sau ham hố bán cho họ thất với ng trước! đã thế còn mang tiếng tùm lum ! bác già mồm làm gì! nói chung xem lại mình đi trên MMO lam sao thì làm đừng để mất danh dự + tin tưởng là được ! hứ nam nhi mà như thế nhục như con cá nục !

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

xác nhận là có gởi trả lại cho mình 2$ PM :D

các bạn coi nó nghĩ tui xem trọng cái 1$ đó kìa, nói thật gõ cạp k tới 1 tiếng là đc rồi, nhưng kết bạn với nhau rồi nó làm vậy!! nên tui đã unfriend liền, topic này quan trọng cho mọi người hiễu rõ cuocdoibuon là ng thế nào thôi @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week