Mọi người tư vấn giúp em mua điện thoại IP4 hay SS S3 Hàn

saigon15k

Banned
Reactions
250
MR
0.000
Em đnag định mua điện thoại , đang phân vân giữa con IP 4 Black 16GB , hàng VINAphone với con SS s3 Hàn E210
Nhu cầu của em chủ yếu là Online... k cần chơi mấy game nặng... Cũng thích IP thật nhưng chỉ sợ ngại về Pin, giá 2 con đều là 4tr4.

ko nên mua con nào trong cả 2. 2 thằng này cổ lắm rồi. :confused:

Biết thế , nhưng tầm tiền ấy chả bik mua con nào :D

cũng đang tính mua ip 4 16gb mà toàn hàng đã qua sử dụng :(
ip 4 thì hàng qua sử dụng là đúng rồi giờ mới làm j có 16gb bác.
Biết thế , nhưng tầm tiền ấy chả bik mua con nào :D
lâu mình không có check nên giờ k biết loại máy nào hợp lý, trước chưa có máy hay check lắm. :D
mua ip 4 đi bạn
hàng ss kể cả xịn cũng chỉ dùng đc 1 time là lag dật tung lên :<
bạn ko biết gì về nó thì nó mới vậy thôi à. chứ ss hay apple cũng vậy thôi. hàng điện tử nó là hên xui.

h` chỉ còn hàng tgdd 8gb 100% zin , nhưng bản 8gb mà sell 8tr3 mắc quá ko dám mua , ios 7 nữa giật tung

cũng đang tính mua ip 4 16gb mà toàn hàng đã qua sử dụng :(
iPhone ra được hơn 1 năm là hầu như hết sạch hàng mới nhé bác :D Huống chi em ip4 16GB ra cách đây mấy năm rồi :D

Nếu iphone thì lấy 4s trở lên nhé, ip 4 chip cũ xài như *beep* ấy, chỉ muốn đập thôi, chậm rì à.

bạn ở HN ko mua IP mình chỉ chỗ uy tín :D mua cái ip4 cho bồ cách đây gần năm rưỡi rồi vẫn tốt hàng 2nd

Con Ip em định mua k phải bản iOs 7 mà đang xài bản 5.1.1 :D

Nếu iphone thì lấy 4s trở lên nhé, ip 4 chip cũ xài như *beep* ấy, chỉ muốn đập thôi, chậm rì à.
Hầu bao có hạn mà bạn :D mình mua chỉ yếu On , lướt fb vọc vọc mấy game bé bé thôi :D

bạn ở HN ko mua IP mình chỉ chỗ uy tín :D mua cái ip4 cho bồ cách đây gần năm rưỡi rồi vẫn tốt hàng 2nd
chỉ mình với bạn ơi. rổ giá tầm như nào thế :D cũng đang định mua cho gấu 1 cái 2nd :)))))

Mình ở đà nẵng ý , định mua của mấy thằng thương gia trên tinhte

ip 4 thì hàng qua sử dụng là đúng rồi giờ mới làm j có 16gb bác.
lâu mình không có check nên giờ k biết loại máy nào hợp lý, trước chưa có máy hay check lắm. :D

bạn ko biết gì về nó thì nó mới vậy thôi à. chứ ss hay apple cũng vậy thôi. hàng điện tử nó là hên xui.
dựa vào kinh nghiệm dùng bn đời đt của mình thỳ mình có thể khẳng định bạn à :) Đồ điện tử hên xui thật đấy nhưng dùng ip vẫn hơn hẳn ss :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week