Mọi người tư vấn hộ em về việc mua acc BB

tieulongnu

Banned
Reactions
20
MR
0.000
có 1 người bán acc bb đã veri,không biết mình mua change pass,mail thì người đó có lấy lại acc được không?
Thank mọi người đã ghé thăm topic em! :binhsua15:

có 1 người bán acc bb đã veri,không biết mình mua change pass,mail thì người đó có lấy lại acc được không?

LH : [email protected].. sẽ tư vấn cho bạn. ( nếu là con gái):binhsua07:

Upvote 0

Về BB muốn chơi ở thời điểm này . ạu chủ động pm yahoo để mình cho lời khuyên chân thành nhất.

Chúc năm 2013 may mắn cho cả nhà.

Upvote 0
nếu mình là chủ thớt thì mình ko chơi bb vào thời điểm này ,vì bữa giờ cú hẹn lần hẹn lữa trả tiền cho member nên tốt nhất đừng nên đầu tư em nó vào thời điểm này ,đó là ý kiến riêng của mình thôi ,còn quyết định là tùy bạn :binhsua02:

Upvote 0
nếu cái acc đó đang đẻ ra tiền thì nếu là thớt thì thớt có bán ko nhỉ...bác tưởng dễ ăn tiền dữ vậy sao :binhsua08:

Upvote 0
giờ này con đi mua acc BB á???

Bây giờ ai đang chơi thì theo thôi chứ chưa chơi thì ko nên lao đầu vào!!!

Upvote 0
Theo mình là ko nên vào thời điểm này, mua thì đổ vỏ cho người ta thôi :binhsua06:

Upvote 0
từ 1 tháng paid nó delay gần 2 tháng paid 1 lần rồi

Upvote 0
nghe noi sắp cam !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
bác mua cam giá nhiu thế

Upvote 0

acc BB còn kiếm ra tiền thì thằng nào nó bán, trừ khi tiền âm, hoăc acc vn nó k pay hoặc lâu lâu hên xui pai 1 lần
nó bán cho bác để có chút tiền, nhưng tốt nhất cho thì lấy thui chứ k nên mua làm chi:binhsua155:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week