Mỗi người vài click

khoadainhan8

Hero
Verified
Reactions
936
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
tình hình là em đang chơi HKGH của Dzogame nhưng sắp có 1 server mới của KLteam làm nên nhờ mọi người chỉ cần click vài cái thôi! còn nhanh hơn cả PTC ! xin hậu tạ = cái thanks! ai đang từng chơi HKGH của DZO mà ko còn chơi nữa thì cho em xin cái acc lấy đồ nhá :D thanks very much
:binhsua166:

Click rồi nhưng mà chẳng hiện cái gì là sao nhỉ có mỗi trang chủ của game , hay là chủ bài muốn xin Gif code thông qua việc tính lượt IP click chứ gì
chính xác đó bác ! lấy GC để test :D game chưa mở mà bác ! upppppplên nào ! đã thanks các bác :D

- - - Updated - - -

1 click =10đ :binhsua50:. Đã click hộ thớt
10đ là đối với 4r của dzo cơ chứ còn 4r mình đc có 5đ thôi! nhưng cũng cần sự giúp sức của các bạn :)

Có chơi HKGH 1 à....HKGH 2 nghe nói chán hơn nhiều lắm
uk mình chơi yulgang ! chơi của asía soft rồi bị đóng của rồi nhảy qua dzo mà dzo bây giờ vắng vẻ quá ! bạn có acc mà ko chơi nữa cho mình xin :D

lên tiếp mọi người zô kiếm thanks nào !

thanks cho dẹp cho oai ! mọi người biết minh tín nhiệm ! gây dựng uy tín :)) tùm lum giống như nút like ây :))

- - - Updated - - -

upppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Ờ thì click. Game này với Mu là 2 game để lại ấn tượng nhất trong lòng ta khi nhớ về tuổi thơ .Giờ bắt đầu già rồi nên không ham hố game gì nữa.:binhsua56:

đã thanks tất cả ae ! upppp lên phát nữa nào :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week