mới vào MMO mong các bác dẫn đường chỉ lối

tikitaka

Junior
Reactions
8
MR
0.000
Đầu tiên xin chúc cả nhà MMO năm mới an khang thịnh vượng-vạn sự như ý.e mới tham gia MMO nên mong các bác dành chút thời gian vàng bạc của mình ghé ngang qua topic e tí,mong các chỉ dẫn giúp e công việc ổn định kiếm 2-3$/ngày với.thanks cả nhà.

capcha thẳng tiếp đi cậu

Upvote 0
Đầu tiên xin chúc cả nhà MMO năm mới an khang thịnh vượng-vạn sự như ý.e mới tham gia MMO nên mong các bác dành chút thời gian vàng bạc của mình ghé ngang qua topic e tí,mong các chỉ dẫn giúp e công việc ổn định kiếm 2-3$/ngày với.thanks cả nhà.
thời gian làm việc 1 ngày ?
chịu khó ?

Upvote 0
Có tiền hay không đấy mới là cái quan trọng

MMO là Mạo hiểm Mò ăn mà có thể về MO :D

thứ 1 bạn có tiền đầu tư chấp nhận rủi ro => có tiền
thứ 2 bạn ko có tiền chiến so lo ( bỏ sức + công ra ) => có tiền nhưng mà mệt ít rủi ro
thứ 3 capcha thẳng tiến

Upvote 0
Có tiền hay không đấy mới là cái quan trọng

MMO là Mạo hiểm Mò ăn mà có thể về MO :D

thứ 1 bạn có tiền đầu tư chấp nhận rủi ro => có tiền
thứ 2 bạn ko có tiền chiến so lo ( bỏ sức + công ra ) => có tiền nhưng mà mệt ít rủi ro
thứ 3 capcha thẳng tiến
thanks bác

Upvote 0
2 loại này mình đàng chơi nè :)

---------------------------------------------------------------------------------------||||----------------------------------------------------------------------------------------
planetofbets.com: *** Bằnng WMZ,PM,OkPay,EgoPay

-----------------------------||||-------------------------------
Site PTC Uy Tín Nhấtt Hiện Nay :
Neobux.com

Probux.com

Upvote 0
2 loại này mình đàng chơi nè :)

---------------------------------------------------------------------------------------||||----------------------------------------------------------------------------------------
planetofbets.com: *** Bằnng WMZ,PM,OkPay,EgoPay

-----------------------------||||-------------------------------
Site PTC Uy Tín Nhấtt Hiện Nay :
Neobux.com

Probux.com

cái planetofbets đó min *** là bao nhiêu vậy cậu?

Upvote 0
thời gian ổn định
+ siêng năng nhiệt tình thì chát Yahoo mình
Yahoo : be_lost_in_paradise
tiền kiếm được bằng thời gian online :)

Upvote 0
thật sự trên này ko ai chia sẽ bí quyết kiếm cơm cả, vì khi chỉ tức là bạn đang giành công việc với họ
các pro chỉ cho bạn các kiến thức cơ bản, làm nền tảng cho bạn, còn muốn có nhiều tiền thì phải bỏ tiền ra học hoặc tự nghiên cứu lấy :D

Upvote 0
thật sự trên này ko ai chia sẽ bí quyết kiếm cơm cả, vì khi chỉ tức là bạn đang giành công việc với họ
các pro chỉ cho bạn các kiến thức cơ bản, làm nền tảng cho bạn, còn muốn có nhiều tiền thì phải bỏ tiền ra học hoặc tự nghiên cứu lấy :D
like cho bác, mang tiếng đi dạy, đưa cái link ref rồi biến mất:(haiz

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,521
173,692
Latest member
quaytay69

Most viewed of week

Most discussed of week