Mong các bạn giúp đỡ!!!

daigialamtien

Banned
Reactions
90
MR
0.000
Hiện giờ mình đang có 1 số vốn, nhưng chưa biết nên đầu tư làm gì để có lời. Các bạn hãy cho mình lời khuyên nhé. Vốn mình có từ 100t đổ xuống.
Lưu ý: Mình không đầu tư Make Money Online nhé. Các bạn có phương án gì hay thì cho mình lời khuyên, còn không đừng spam nhé.
Thanks all.

Last edited by a moderator:
với tình hình này tốt nhất là mua vàng thôi.tự nhiên đổ tiền vào kinh doanh mà chưa có kinh thì khả năng bị lỗ,mất học phí là rất lớn.

100 tr thì gửi ngân hàng lấy lãi ăn dần, chơi mmo làm gì cho khổ

Bạn ơi mình đang muốn kiếm nghề để làm mà, chứ gửi lãi thì nói làm gì. Với lại 100tr mình không bảo là chơi MMO mà muốn mở 1 nghề gì đó để kinh doanh đó.

---------- Post added at 04:54 PM ---------- Previous post was at 04:54 PM ----------

ko đầu tư make money online thì chỉ có mỗi đường mua vàng hoặc gựi ngân hàng thôi bạn à.
Mình thì muốn mở 1 cửa hàng gì nhỏ nhỏ để làm, nhưng chưa biết là nên kinh doanh cái gì.

Nhất trí mua vàng về tích trữ trong khi chờ tìm được chỗ đầu tư thích hợp! :m021:

suy nghĩ ---> làm ---> thất bại----> có kinh nghiệm ( nên tìm 1 cái gì yếu thích,hoạc phải biết làm gì, kinh doanh hay đầu tư ....từ 1 ý tưởng nhỏ rồi từ từ xây dựng lên)
Hỏi -----> không làm ----> không đc gì mất thời gian + mất tin thần ( hỏi người ta đưa ra ý kiến bạn có dám làm theo ko, chắc là ko bao vờ nhỉ, trường hợp này mình đã trãi , khôg phải chém đâu nhá)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week