Help Mong các pro giúp đỡ wordpress (ném gạch cũng có thank)

Minh post bai wp băng themaposter ( rât nhiều bài) minh muốn hỏi các bác sài plugin (theme) nào để khi post bài nó auto tạo read more như các trang http://dowloadjav.net + http://moviejav.com.
Mình đã google rất nhiều rồi chứ cũng không dại lên đây hỏi lung tung.
đã từng dùng thử Auto Read More Generator nhưng không được
== Installation ==

1. Put read-more-link.php into [wordpress_dir]/wp-content/plugins/
2. Go into the WordPress admin interface and activate the plugin
3. Replace the_content() with the_content_with_readmore_link() at blog post page.<--------- bước này mình không biết repalce ở cho nào :(
Mong các bac giúp đỡ...
Gạch đá gì các bác cứ ném thoải mái... dại thì phải chịu ăn gạch mới khôn lên được.
Cảm ơn các anh em đã mắc công đọc bài!chúc anh em kiêm thật nhiều tiền rank site cang ngày cang lên..

có thể cho minh xin yahoo để hỏi càng tốt
ghét nhất thể loại public site của người khác lên đây

Nếu không phải blog của mình thì ko nên đưa lên như thế. Dẫu có thể là nhiều người biết tới nó rồi. Dùng thẻ more trong WP hoặc <!--more--> Trước đoạn cần ẩn. Thân!

Last edited by a moderator:
Nếu không phải blog của mình thì ko nên đưa lên như thế. Dẫu có thể là nhiều người biết tới nó rồi. Dùng thẻ more trong WP hoặc <!--more--> Trước đoạn cần ẩn. Thân!
:binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79:
:binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79:
y minh la no tu dong tren the more cho minh....
đã có thank cho tất cả anh em. vẫn cần cao thu themapost va wp vao help

Minh post bai wp băng themaposter ( rât nhiều bài) minh muốn hỏi các bác sài plugin (theme) nào để khi post bài nó auto tạo read more như các trang + .
Mình đã google rất nhiều rồi chứ cũng không dại lên đây hỏi lung tung.
đã từng dùng thử Auto Read More Generator nhưng không được
== Installation ==

1. Put read-more-link.php into [wordpress_dir]/wp-content/plugins/
2. Go into the WordPress admin interface and activate the plugin
3. Replace the_content() with the_content_with_readmore_link() at blog post page.<--------- bước này mình không biết repalce ở cho nào :(
Mong các bac giúp đỡ...
Gạch đá gì các bác cứ ném thoải mái... dại thì phải chịu ăn gạch mới khôn lên được.
Cảm ơn các anh em đã mắc công đọc bài!chúc anh em kiêm thật nhiều tiền rank site cang ngày cang lên..

có thể cho minh xin yahoo để hỏi càng tốt

Cái này đơn giản thôi mà, tìm đến mấy file archive.php, mainindextemplate.php tìm đến đoạn
the_content()
thay bằng
the_content_with_readmore_link()

Blog mà auto thì hỏng =.=

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123