Mong mọi người chỉ giáo

labati96

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Tình hình là em mới làm quen với MMO ,cũng đã hiều sơ lượt về các dạng của MMO.Nhưng không có kinh nghiệm gì cả,nên em lập cái topic này mong cách anh chị đi trước tư vấn giúp em "chiến lược" để nhập cuộc từ từ vào MMO ,ví dụ như là khoản thời gian đầu em nên chơi cái gì,rồi từ từ nên chuyển sang nhưng hình thức kiếm tiền nào tốt hơn.Em cảm ơn trước nhé

bạn vào ko đùng lúc rồi ! hiện tại nhé ! captcha thì rate đang xuống , site rate ngon thì load cà giật cà chọt và pay rất kém , mọi người rên rất nhiều, offer thì đang nát nát, PTC thì scam cũng nhiều , nói chung MMO đang thòi kì khủng hoảng khá là trầm trọng, USD liên tục rớt giá

quan trọng là 1 ngày onl khoảng bn thời gian, tốc độ đánh máy của bạn cao k rồi làm captcha ngày nào lấy tiền ngày đó là sướng nhất

ui da.nghe các bác nói thế em củng xìu lun rồi :binhsua28: .Vậy giờ thời gian em ngày có thể làm được liên tục tầm 4 tiếng,không biết là làm cái món nào thì kiếm được 1 ít tiền ăn sáng nhĩ? :binhsua43:

captcha đi bạn ơi,chăm chỉ,kiên nhẫn,cần cù thì 4 tiếng ngày dư tiền ăn sáng rồi

captcha đi bạn ơi,chăm chỉ,kiên nhẫn,cần cù thì 4 tiếng ngày dư tiền ăn sáng rồi

bác chỉ mình giờ làm captcha ở đâu ổn được không,nếu có thể hướng dẩn củ thể gium minh2 mun,chứ mình qua bên bõ captcha thấy toàn gì đâu không,xem chả hiểu gì.

bạn vào ko đùng lúc rồi ! hiện tại nhé ! captcha thì rate đang xuống , site rate ngon thì load cà giật cà chọt và pay rất kém , mọi người rên rất nhiều, offer thì đang nát nát, PTC thì scam cũng nhiều , nói chung MMO đang thòi kì khủng hoảng khá là trầm trọng, USD liên tục rớt giá

không biết nát cỡ nào chứ em thấy mấy thằng bàn em 1 tháng toàn cả chục củ :)) Bác đừng làm newbie bỏ cuộc chứ

bác chỉ mình giờ làm captcha ở đâu ổn được không,nếu có thể hướng dẩn củ thể gium minh2 mun,chứ mình qua bên bõ captcha thấy toàn gì đâu không,xem chả hiểu gì.
mình đã gửi bản hướng dẫn qua inbox cho bạn

đâu nhất thiết mới vào là phải capcha, offer đi bạn, đk vài cái tài khoản paypal, tk payza, rùi tìm mấy site PPD chiến, đường nào cũng lòi ra tiền mà :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom