Mong muốn tìm được một sự phụ giúp đỡ một đệ tử trung thành!!!

VinhYesterday

Junior
Reactions
47
MR
0.000
Năm nay em học 12 các bác ạ
Em có một mong muốn kiếm được tiền nhờ MMO
Không chộp dựt, không liều ăn nhiều, không đánh nhanh rút gọn. Đó là quan điểm của em khi bước chân vào MMO
Em muốn Bái một sư phụ có thể giúp em tìm được một công việc phù hợp và phải bền vững lâu dài. Vì em muốn tạo một nền móng gọi là ổn định để năm sau đi xa nhà em không muốn dựa vào gia đình một khoản tiền nào
EM sẽ không bao giờ quên ơn người đồng ý thu nhận em, giúp em vững vàng trong mảnh đất MMO này :)
P/s: Em đang chiến paidverts,ptcreward và ptcstair ạ

Năm nay em học 12 các bác ạ
Em có một mong muốn kiếm được tiền nhờ MMO
Không chộp dựt, không liều ăn nhiều, không đánh nhanh rút gọn. Đó là quan điểm của em khi bước chân vào MMO
Em muốn Bái một sư phụ có thể giúp em tìm được một công việc phù hợp và phải bền vững lâu dài. Vì em muốn tạo một nền móng gọi là ổn định để năm sau đi xa nhà em không muốn dựa vào gia đình một khoản tiền nào
EM sẽ không bao giờ quên ơn người đồng ý thu nhận em, giúp em vững vàng trong mảnh đất MMO này :)
P/s: Em đang chiến paidverts,ptcreward và ptcstair ạ
12 thì lo học đi. Vào mmo mà mai mốt thi rớt đại học lại đi sau con trâu. cơ hội đâu mà xa nhà hả em.

Nếu là nữ ... chịu khó ngủ với sư phụ thì có sư phụ nhận, chứ nam thì khó lắm.
Đi vào lại đi ra thôi :confused:

up cho sư phụ nào vô nhận đệ tử...mẹ kiếp học đại học song cái bằng để vứt xó...

Học trường nào chú em???

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week