Một anh giả danh vo_danh định lừa người. Cảnh báo cho bọn scam là con chúng mày sắp cụt tay rùi nhé

kiemtienqd

Hero
Reactions
1,135
MR
0.004
Facebook
Follow me on Facebook
Một thằng giả danh nick của vo_danh mọi người cảnh giác nhé

Mình đã bảo nó thế mà mặt nó vẫn nhăn răng ra

- - - Updated - - -

Sau khi nó bảo nó là vo_danh mình vào kiểm tra nick , bạn có thấy có 2 nick trên thanh thực đơn không : 2 nick đều là n3wbievn. Nhưng mình xem lại nich nó add thi là hai chữ v chứ không phải la w thế là tóm gọn.

Last edited by a moderator:
Cái trò này cũ rồi mà nhiều người vẫn không biết nhỉ. Do add nick nó để tên hiển thị là n3wbievn. Nhưng view detail xem thì mới thấy nick của nó thật ra là nick khác.

mà tên vo danh này cùi bắp sao lắm ng giả mạo thế !

Không phải vậy đâu bác vo_danh ah mà một cái là w va một cái là v v đó ái biết được đấy , nếu không kiểm tra ních của bác thì ăn lừa rùi

- - - Updated - - -

Các bạn xem kỹ đi phát hiện được gì không

Sau khi nó bảo nó là vo_danh mình vào kiểm tra nick , bạn có thấy có 2 nick trên thanh thực đơn không : 2 nick đều là n3wbievn. Nhưng mình xem lại nich nó add thi là hai chữ v chứ không phải la w thế là tóm gọn.

n3wbievn và n3vvbievn

Khó đỡ thật :binhsua09: kiếm tiền càng ngày càng khó mà scam ngày càng tinh vi.

- - - Updated - - -

n3wbievn và n3vvbievn

Khó đỡ thật :binhsua09: kiếm tiền càng ngày càng khó mà scam ngày càng tinh vi.

Cũng trách bạn vo_danh vì bạn để chữ w lên chúng nó mấy có cơ hội nhiều. Nếu mà là người mới vào nghề mmo thì hôm này chắc cũng mất rùi vì uy tín của bạn rùi!

Cũng trách bạn vo_danh vì bạn để chữ w lên chúng nó mấy có cơ hội nhiều. Nếu mà là người mới vào nghề mmo thì hôm này chắc cũng mất rùi vì uy tín của bạn rùi!

Chắc bạn cũng phải chửi Apple ghê lắm vì cái tội có làm logo quả táo để bọn Tàu nó nhái lại quả táo ngược nhỉ. Bạn hài vãi ra, mình thấy bạn đi dìm hàng nhiều exchanger nhưng cái site exchange của bạn cũng chẳng thể nào khá hơn được :binhsua14:
Còn về vấn đề giao dịch mình làm rất cẩn thận, kể cả newbie mới vào nếu chịu đọc rõ quy trình giao dịch thì chẳng thể nào bị dính scam được cả trừ khi không chịu đọc hoặc có vấn đề về khả năng đọc hiểu :binhsua18:

Giờ những người làm ăn đàng hoàng thì phần More info có số phone số tk hết rồi cứ canh vào đó verify chắc ăn, giờ scam đủ chiêu trò tự cảnh giác thôi :-s

Mình không dìm hàng ai cả bạn nhé,còn site mình thì mình tự lo . Ý mình vì nick yahoo của bạn có chữ w lên dễ để kẻ gian lợi dụng thôi. Nếu bạn để nick khác không có những từ dể nhầm thì mọi người đỡ hơn. Mình vốn nhỏ thì mình làm nhỏ . Bạn ăn nói cho cẩn thận nhé, đừng nói bừa mà không có dẫn chứng gì nhé.

chiêu này đứng trước việc copy check thì cũng nhảm như mấy kiểu kia mà thôi :)) cách lừa thiên biến vạn hóa nhưng cách phòng chỉ cần 1 là đủ

Mình có lòng tốt báo cho mọi người cái nick nó giả danh bạn , Mà bạn bảo mình dìm hàng, thực sự không biết bạn nghĩ gì mà phát biểu câu đó. Mình thử hỏi bạn 2 từ w và vv trong lúc giao dịch có dễ phát hiện không vậy. Cảnh báo để mọi người khi giao dịch với bạn để ý hơn thôi!

Mình có lòng tốt báo cho mọi người cái nick nó giả danh bạn , Mà bạn bảo mình dìm hàng, thực sự không biết bạn nghĩ gì mà phát biểu câu đó. Mình thử hỏi bạn 2 từ w và vv trong lúc giao dịch có dễ phát hiện không vậy. Cảnh báo để mọi người khi giao dịch với bạn để ý hơn thôi!

"Cũng trách bạn vo_danh vì bạn để chữ w lên chúng nó mấy có cơ hội nhiều."

lòng tốt mà thế này đây à. đặt tên kiểu gì kệ người ta miễn copy paste chữ W ko biến thành V V thì bạn ko có cái cớ khỉ gì để trách người ta cả. Bạn ko thuộc bài chả lẽ trách tại có con heo phải chơi với nó ko học được bài ->"tại con heo nhà e" à

chắc quan điểm của bạn, muốn phát triển có 2 cách: 1 là mình phải hơn họ, 2 là dìm người ta xuống nhỉ ;))

Bạn nói thế này sai rồi, nick thế nào là của mỗi người (mà bác vo danh, nick còn đơn giản chán). Bạn thử nhìn nick của bạn xem thế nào, nhìn qua cũng nghĩ được vài nick fake.

Tiên trách kỷ, hậu trách scammer ;))

bọn này chắc chưa tin nhân quả :). khoogn lo làm chân chính toàn đi scam người khác. mấy bạn scam thật rẻ rách. :)

Đúng rồi cái W với VV rất dễ gây nhầm lẫn nếu ko tỉnh táo, trước mình chuyển tiền BIDV cái Swift code của nó là BIDVVNVX, nhìn đầu tiên ai cũng tưởng là W nhưng thực ra lại là V V. Hầu như ai dùng BIDV đều bị nhầm lẫn bởi cái này, chuyển tiền mà ghi sai Swift code thì....:wtf:

thím này bỏ BH rồi à :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week