Warning Một chiêu scam cực bựa của thằng paidverts

Reactions
1,608
MR
2.892
Nó vừa đăng lên fb mấy giờ trước.

Nếu như vật có nghĩa là nó bảo các thành viên nên mua gói 1,99$ để đóng băng số BAP hiện có trong tài khoản nếu không đóng băng lại thì sau mấy ngày website #shit của nó bảo trì chúng ta sẽ bị mất BAP vì không click ads.

Vậy thì coi như 1 là thành viên phải mua gói 1,99$ hoặc là chấp nhận mất trắng do nó bảo trì. Nếu ai đầu tư nhiều thì chắc chắn sẽ phải mua gói 1,99$.

Của t coi như mỗi ngày ra đi 2-3$ với nó.

Ngay bây giờ hãy vào tài khoản và kiểm tra xem đã mất đi bao nhiêu BAP

https://www.facebook.com/paidverts

Last edited:
Ad views have been disabled temporarily pending maintenance. We have extended all active ad timers by 48hours, so you won't lose any whilst we address our website speed issues. So I recommend taking the day off; check back tomorrow and we'll hopefully be back to normal!

Ad views have been disabled temporarily pending maintenance. We have extended all active ad timers by 48hours, so you won't lose any whilst we address our website speed issues. So I recommend taking the day off; check back tomorrow and we'll hopefully be back to normal!

đã quá trễ :D

vậy cũng dc rồi bạn ak , vì mấy bạn ăn $ từ nó cũng nhiều quá mà , bỏ ra bấy nhiu có là bao
xàm ăn dc từ nó. Nó là thằng lợi nhất, ăn nhiều nhất

Cậu nói vậy thì chó nó cũng đ.éo thèm chơi cái site 99clix của cậu :)
mình đâu có tuyển chó đâu bạn :)
Mà cái gì bạn cũng nghĩ lợi cho bạn như vậy k lẽ người khác k nghĩ vậy :p nó phải có lợi n trước r ms đến lượt bạn chứ.

mình đâu có tuyển chó đâu bạn :)
Mà cái gì bạn cũng nghĩ lợi cho bạn như vậy k lẽ người khác k nghĩ vậy :p
chó nó khôg chơi thì người ai chơi :rolleyes: với cái tu duy đó vậy nên nhìn cái site là biết rồi :rolleyes: ae cẩn thận nhá

mình thấy ai cũng nói đúng cả , vì nói chung cả 2 cũng phải đều có lợi , admin lập ra website => lợi , người chơi tham gia => cũng lợi , cũng giống như cung và cầu ở ngoài thực tế thôi , nếu 1 trong 2 ko có lợi thì cũng ko còn tồn tại

sao đang nói PV lại thành nơi dìm nhau vậy :D

P/S: Nó là admin, nó có sơn hào hải vị ăn, mình đi theo có cháo húp lâu dài là đc, chứ mình cũng sợ kiểu ăn sốcăn ngon đc vài bữa rồi chết đói dài dài lắm.

mình thấy ai cũng nói đúng cả , vì nói chung cả 2 cũng phải đều có lợi , admin lập ra website => lợi , người chơi tham gia => cũng lợi , cũng giống như cung và cầu ở ngoài thực tế thôi , nếu 1 trong 2 ko có lợi thì cũng ko còn tồn tại
cậu này nói chuẩn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week