New Một kèo treo máy hứng nước mưa tương tự Grass - đã confirm ngày presale

hungxxh

Newbie
Reactions
2
MR
0.040
Tương tự Grass đang làm mưa gió thì CELIA là cái tên hot tiếp theo. Khác với grass thì CELIA không cần cài extension nên phần nào có thể gọi là an toàn hơn.
Ae đăng ký xong có thể chọn cycle 6h 12h or 24h để vào earn points 1 lần.

GBZPIRRCLT

𝐈𝐦𝐩𝐨𝐫𝐭𝐚𝐧𝐭 𝐀𝐧𝐧𝐨𝐮𝐧𝐜𝐞𝐦𝐞𝐧𝐭

Dear Celians, our presale goes down on the 20th August 2024 - 5pm GMT+1.

The 15 Million allocated CELIA tokens, will be sold in three phases:

Phase 1 - 5M CELIA ($0.09)
Phase 2 - 5M CELIA ($0.12)
Phase 3 - 5M CELIA ($0.15)

FCFS!💜🚀

Aidrop season 3 sẽ bắt đầu trong hnay ae nhé. Nhanh tay

Dự án tầm cỡ thế giới huy động hàng triệu mỹ kim mà website hiện đầy ads, dùng ads block thì thông báo nên tắt ads block đi, đã làm dự án mà còn kiếm tiền quảng cáo kiểu này thì éo hiểu nỗi.

Ngẫm mấy cái trò airdrop này cứ lập ra vẽ vời này nọ rồi kéo dài 1 năm thôi là tiền quảng cáo đủ sống trọn đời rồi.

Dự án tầm cỡ thế giới huy động hàng triệu mỹ kim mà website hiện đầy ads, dùng ads block thì thông báo nên tắt ads block đi, đã làm dự án mà còn kiếm tiền quảng cáo kiểu này thì éo hiểu nỗi.

Ngẫm mấy cái trò airdrop này cứ lập ra vẽ vời này nọ rồi kéo dài 1 năm thôi là tiền quảng cáo đủ sống trọn đời rồi.
thực tế dự án nào cũng thế bác ơi
để list được thì có rất nhiều yếu tố mà tiền quảng cáo cũng là 1 phần

ít ra con Celia này nó có lộ trình rõ ràng và nó đang làm theo đúng theo như v, chứ bây h air ko còn thơm như ngày xưa được

đầu tuần hoan hỉ bác nhé

Ông đào trên web, cứ vào click cho nó đào thì xong, có cái quảng cáo nào

nếu dùng đt thì có quảng cáo đó bác, nhưng tính ra ko nhiều bằng mấy dự án khác đâu
ĐT dùng để kyc thôi, mình đào gần 500 CELIA, kyc hết chờ nó lên sàn thôi, trong trường hợp xấu nó chậm hay không lên sàn cũng mất có chút thời gian, kèo nước mưa 10 kèo lượm vài kèo là được rồi

Mấy kèo sàn kiểu này mình lượm mấy kèo rồi không như mấy trò tap to earn chỉ có notcoin lên sàn thì cả ngàn trò mọc lên không biết có ra trò trống gì không ( cũng vẫn tham gia mấy kèo thôi)

ĐT dùng để kyc thôi, mình đào gần 500 CELIA, kyc hết chờ nó lên sàn thôi, trong trường hợp xấu nó chậm hay không lên sàn cũng mất có chút thời gian, kèo nước mưa 10 kèo lượm vài kèo là được rồi

Mấy kèo sàn kiểu này mình lượm mấy kèo rồi không như mấy trò tap to earn chỉ có notcoin lên sàn thì cả ngàn trò mọc lên không biết có ra trò trống gì không ( cũng vẫn tham gia mấy kèo thôi)
kkk hamster memefi tapswap okx racer đủ hết... đặc biệt là hamster bác nhé

kkk hamster memefi tapswap okx racer đủ hết... đặc biệt là hamster bác nhé
Thằng hamster chắc tới Tết Công gô mới lên sàn, thẻ mới mỗi ngày như nấm, dụ người dùng vào click với ở trên site nó nhiều vô kể
Sàn này cũng có tap to earn mà nó dám chửi cả thằng hamster với mấy thằng khác luôn
Chỉ cần 3 giờ vào claim 1 không nhiệm vụ quảng cáo gì cả, nó nói cứ đào đủ 200 point thì đổi sang bonus chuyển lên sàn đổi thành coin sàn của nó là xong
Đào được 23% tổng cung rồi

Tele của nói ai thích thì đào ArixDEX

Last edited:
của bác hay hình trên mạng đây, qtr ngày list có còn như này ko ý bác... mà đâu cũng v thời nào cũng thế, phải có người húp đậm và rất đậm bác ạ
Hình chính chủ, bạn tìm thấy hình nào trên mạng như thế chia cho bạn 10% wallet của mình, không photoshop luôn à

đã mở airdrop 3 và là air cuối trước khi presale và list
air sẽ có mỗi ngày nên đừng miss ngày nào ae nhé
ae nếu ai chưa múc thì ủng hộ 1 ref. Đăng ký xong nhớ verify email nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,466
174,732
Latest member
good88comone

Most viewed of week