Tutorial Một Máy tính PC or Laprop có thể chiến được 3 đến 4 ipad or Iphone ( bạn có tin )

oferleads

Banned
Reactions
64
MR
0.000
Mình thấy ít người share cái này lắm,
có nhiều người chiến 2 ipad ( i Phone )trên 2 máy tính, như vậy rất mất thời gian và....
mình có thể giúp mn chiến 2 đến 3 hoặc nhiều hơn trên chỉ một máy tính
ai quan tâm thì PM mình, mình chỉ cho

Thân!

chỉ giành cho những người đang chiến IOS thôi

Không lẻ có thể giả IOS trên máy tính hả... thế thì đó là gì thế mình gà quá, có được mỗi cái lap nên dùng bluestack chiến mãi

không phải giả lập ios mà cái này chỉ hỗ trợ kết nối nhiều ipad hoặc iphone trên một máy tính, để làm việc cho hiệu quả hơn là dùng nhiều máy tính

còn việc giả lập thì không thể, nhưng để làm tất cả các thao tác của Iphone hoặc Ipad trên máy tính thì có cách

ý thớt là thay vi làm trực tiếp trên ipad, iphone nhưng giờ có thể làm thông qua laptop ( PC ) phải ko vậy thớt . đã inbox thớt

Không, ý mình là chỉ giúp những bạn nào có 2 hoặc 3 cái ipad hoặc iphone muốn làm trên cùng một máy tính cho tiện. và nhanh thì mình sẽ hướng dẫn, còn việc thao tác trực tiếp trên máy tính luôn thì các bạn cần phải có 2 phần mềm. một cái là phần mềm quay màn hình ipad thông qua PC và một phần mềm thao tác trực tiếp qua máy tính đó. còn 2 phần mềm đó các bạn tự tìm hiểu nhé. mình chỉ nói vậy thôi :)

có nhiều người chiến 2 ipad ( i Phone )trên 2 máy tính, như vậy rất mất thời gian và....

Thân!
Chia sẻ đi bác , cảm ơn bác nhiều

Thân!
ý cậu là chiến app à ? hay net

Nếu mà giả lập được ió trên máy tính thì bạn giỏi hơn steven job rồi apple sẽ mời bạn làm việc :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week