Một ngày xui tận mạng

bankphat

Senior
Reactions
405
MR
0.000
Call me! Call me!
Móa nóa sáng sớm gặp báo......... đi làm free không lương mệt gần chết ko có nổi 1 xu đổ xăng, chiều về gặp bạn rủ đi nhậu xong ca tới lúc tính tiền từng đứa từng đứa ra đi , đứa mắc cái này đứa mắc cái khác , thế là lãnh đủ 5 xị , tưởng số phận đã tha cho mình , tới chiều về tập tạ lại rớt cmnr cái điện thoại , bây h còn cái gì nữa thì cho cmn vào mặt tao luôn đây này.............
Ức chế quá mọi người có ai xui như em nữa ko điên hết chiệu nổi , 1 ngày mất gần 2tr bạc điên thật :binhsua32::binhsua32::binhsua32::binhsua32::binhsua32:

vinammos

Banned
Reactions
1,290
MR
0.000
Chat with me via Skype
mới bị ăn cam mất 163 $ :m020: vào day than luon

ức kinh khũng khiếp ko kịp thở , giản giản ra cho teo còn thở nữa ko 1 hồi tao lại cho nát cái màn hình thì lại tự sướng tiếp :binhsua72::binhsua72::binhsua72::binhsua72:

hestina

Banned
Reactions
173
MR
0.000
Móa nóa sáng sớm gặp báo......... đi làm free không lương mệt gần chết ko có nổi 1 xu đổ xăng, chiều về gặp bạn rủ đi nhậu xong ca tới lúc tính tiền từng đứa từng đứa ra đi , đứa mắc cái này đứa mắc cái khác , thế là lãnh đủ 5 xị , tưởng số phận đã tha cho mình , tới chiều về tập tạ lại rớt cmnr cái điện thoại , bây h còn cái gì nữa thì cho cmn vào mặt tao luôn đây này.............
Ức chế quá mọi người có ai xui như em nữa ko điên hết chiệu nổi , 1 ngày mất gần 2tr bạc điên thật :binhsua32::binhsua32::binhsua32::binhsua32::binhsua32:
chia buồn cùng thớt vừa bn thớt 5$ tiền an ủi :)

Con ko biết con làm sai cái gì mà ông lại còn hành con thêm 1 vố nữa vậy hả ông trời, ngồi trong nhà thì ko mưa vừa dăt xe ra thì lại mưa cho to vào , như thế thôi con cũng muốn chết rồi ,ông lại phang cho con bể bánh xe........ sắp tới thì lại gì nữa đây :binhsua32::binhsua32::binhsua32::binhsua32::binhsua32:
ko lẽ bây giờ con ngồi im 1 chổ trong nhà , ông có làm nhà xập ko , hay con ngồi máy tính ông cho sét nó đánh vào hay thế nào nữa trơi ơi là trơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

xmen2011

Newbie
Reactions
194
MR
0.000
Con ko biết con làm sai cái gì mà ông lại còn hành con thêm 1 vố nữa vậy hả ông trời, ngồi trong nhà thì ko mưa vừa dăt xe ra thì lại mưa cho to vào , như thế thôi con cũng muốn chết rồi ,ông lại phang cho con bể bánh xe........ sắp tới thì lại gì nữa đây :binhsua32::binhsua32::binhsua32::binhsua32::binhsua32:
ko lẽ bây giờ con ngồi im 1 chổ trong nhà , ông có làm nhà xập ko , hay con ngồi máy tính ông cho sét nó đánh vào hay thế nào nữa trơi ơi là trơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Thôi dm cùng cảnh ngộ. mất xe đc hơn tuần mới táng hết vào zeek để 2 tháng nữa làm con xe mà nó đột tử mới vl, mất cmn 2k vip đồng chí bể cái bánh xe nhưng còn con xe là ngon rồi, mình đe'0 biết lấy cái gì mà đi lại đây

solider43

Junior
Reactions
46
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Tháng này tháng gì với ae MMO mà xui dữ ><[/QUO

Tháng 7 là tháng cô hồn các đẳng, tháng mở cửa ngục cho các linh hồn tội lỗi về thăm nhà, nên nó quậy và phá phách tưng bừng, xui là phải. Tháng này ông bà về chùa xóa tội vong nhân, giao đời cho quỷ dữ, quỷ đói nên mình bị quỷ dữ nó phá, xui và đen hơn con *** mực.

Reactions
59
MR
0.000
Không phải chỉ mình tui mà tháng này nhiều anh em mmo cũng bị gặp xui liên tiếp quá nhỉ.Tốt nhất anh em đừng nên làm gì hết vào thời gian này,để qua tháng rồi khởi đầu mới

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,026
176,516
Latest member
8xbetis1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week