New Một site không thể bỏ qua. Thu nhập khủng? hot hot...

typhummo

Banned
Reactions
145
MR
0.000
Hôm nay tình cờ mình tìm được site này. Site này ra khá lâu từ năm 2007 cho đến nay, chạy bằng https, giao diện đẹp...
Site này kiếm tiền bằng cách hoàn thành free offers, click ads, surveys... và 1$ cho mỗi giới thiệu hoạt động hoàn thành ít nhất là 1 offers.

Min pay is 20$
Pay instantly via Paypal, Alertpay, Amazon và Walmart...

Site bảo mật cao và thiết kế các biểu ngữ rất nhiều, anh em có thể lựa chọn cho mình 1 biểu ngữ phù hợp để quảng bá link giới thiệu của mình...
Tuy mình mới đăng kí chưa có proof, nhưng mình thấy site này rất uy tín và cực tốt cho anh em chiến.

Dưới đây là 1 số proof của 1 thành viên viết ở 1 diễn đàn.

Rất nhiều, thành viên này cứ vài ngày là có 1 proof post lên bài viết này.

Còn 1 cái nữa là khi các bạn đăng kí trên site này sẽ được bonus 5$ ngay lập tức chỉ cho đăng kí. Các bạn click vào link bên dưới để đăng kí ủng hộ mình nhé.

Link reg: https://squishycash.com

* Còn đây là hướng dẫn làm offers, rất đơn giản? Khi đăng kí xong, các bạn login vào rồi làm offers theo các bước hướng dẫn như hình dưới đây nhé là ok.

Link reg: ĐĂNG KÍ TẠI ĐÂY

Các bạn nhanh nhanh nào?

Chú ý: Các bạn reg thì để lại họ tên, id đăng kí. Khi có proof mình sẽ bonus 0.5$ cho các bạn ngay lập tức qua paypal nhé.

Thấy hay thì cho mh cái thanks nhé. hihi

Last edited by a moderator:
up nào hú hú :superman hi vọng sẽ kiếm đc miếng cơm từ site này

làm thêm 15 usd nữa thì cũng hơi cay nhưng không có bữa cơm nào là được dọn sẵn cho bạn nhảy vào ăn cả :binhsua11: hi vọng các bạn thật sự cố gắng nếu muốn đạt được thu nhập tốt nhất

mọi người cố gắng kiếm miếng cơm nhé.

---------- Post added at 06:16 PM ---------- Previous post was at 06:12 PM ----------

làm thêm 15 usd nữa thì cũng hơi cay nhưng không có bữa cơm nào là được dọn sẵn cho bạn nhảy vào ăn cả :binhsua11: hi vọng các bạn thật sự cố gắng nếu muốn đạt được thu nhập tốt nhất

uh, nhưng bạn cố gắng kiếm được 15 ref và mỗi ref đều hoàn thành 1 offer là có ngay 15$ thui mà. hihi

Last edited by a moderator:
Hĩ kiếm tiền online quả thật là vất vả

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week