Một số câu hỏi thắc mắc về zeek

temujin

Newbie
Reactions
71
MR
0.000
Như tiêu đề mình muốn hỏi các ACE và các pro 1 vài vấn đề như sau
1 - Mình còn mập mờ về phần chơi free thực tế là đúng 60 ngày hay đúng 2 tháng
2 - Mình tham khảo thì biết được trên 1 IP không cho tạo nhiều acc vì như vậy sẽ bị cho là cheat và sẽ bị block acc đúng không? Nếu như vậy thì mình làm trong 1 công ty mình muốn giới thiệu cho nhiều đồng nghệp cùng làm trong công ty mình chơi cùng mình và làm ref của mình là không được rồi phải vậy không

- Mong các ACE và các pro giải thích và hướn dẫn giúp vì cũng muốn giới thiệu cho anh em trong công ty chơi nhưng nghe nói đến chuyện khóa acc do cùng IP thì ngán quá, mình còn mập mờ về chuyện này quá rất mong được giúp đỡ

Bạn nên chỉ đồng nghiệp chơi bằng teamviewer đi. Về nhà mở lên hướng dẫn nhau chơi:binhsua09::binhsua09: Trùng ip là banned cả đám:binhsua14::binhsua14::binhsua14:

Upvote 0
2 - Mình tham khảo thì biết được trên 1 IP không cho tạo nhiều acc vì như vậy sẽ bị cho là cheat và sẽ bị block acc đúng không? Nếu như vậy thì mình làm trong 1 công ty mình muốn giới thiệu cho nhiều đồng nghệp cùng làm trong công ty mình chơi cùng mình và làm ref của mình là không được rồi phải vậy không

- Mong các ACE và các pro giải thích và hướn dẫn giúp vì cũng muốn giới thiệu cho anh em trong công ty chơi nhưng nghe nói đến chuyện khóa acc do cùng IP thì ngán quá, mình còn mập mờ về chuyện này quá rất mong được giúp đỡ

pm yahoo ta chỉ cho :binhsua87::binhsua87::binhsua87::binhsua87::binhsua87::binhsua87::binhsua87:

Upvote 0

Kiếm chú lehongphong ma hỏi cao thủ đó từng cầm trong tay 150acc/1 k

Upvote 0
Kiếm chú lehongphong ma hỏi cao thủ đó từng cầm trong tay 150acc/1 k
gì ghê vậy má:binhsua10:đùa hay thật đó

Upvote 0
Có những trường hợp vẫn cho chấp nhận trùng ip nhe bạn, nếu không cho trùng ip thì ai chơi bằng 3g là lên dĩa hết rồi
OK. Khả năng trùng IP trong D-Com 3G là rất cao. (Có sự hoán đổi IP ngẫu nhiên lẫn nhau giữa những người dùng). Điều quan trọng nhất 2 acc trùng IP không phải là ref của nhau là an toàn. Ngược lại thì cực kỳ nguy hiểm :binhsua12:

Upvote 0
OK. Khả năng trùng IP trong D-Com 3G là rất cao. (Có sự hoán đổi IP ngẫu nhiên lẫn nhau giữa những người dùng). Điều quan trọng nhất 2 acc trùng IP không phải là ref của nhau là an toàn. Ngược lại thì cực kỳ nguy hiểm :binhsua12:

chính xác, nhưng nói 0 với cheat :binhsua83::binhsua83::binhsua83::binhsua83::binhsua83:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,540
174,822
Latest member
Demon1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back