Một tên có thể tạo nhiều Acc PP không?

nguyenduclen

Junior
Reactions
21
MR
0.000
Chẳng là em muốn tạo thêm 1acc pp nữa nhưng không biết có được không,vì em đã có một tài khoản PP rồi.Ai biết chỉ em với

Một người có quyền tạo 2 acc pp, 1 personal và 1 premium nhé bạn, đây là thông báo chính thức của pp.

Một người có quyền tạo 2 acc pp, 1 personal và 1 premium nhé bạn, đây là thông báo chính thức của pp.
Thanhk bạn nhiều.hình như mình có một acc personal rồi,giơ chắc tạo thêm premium.Thanks all

Jul 6, 2011: Our system detected that multiple PayPal accounts contain registration information similar to yours. Our User Agreement allows PayPal users to have one Personal account and one Premier or Business account. To return your account to regular standing, we will need to confirm some of the information on your account.

Hậu quả nè :((

Mr

Tạo nhiều tên cũng không sao nhưng info khác thì phải khác nhau

ví dụ như dịa chỉ nhà hay thành phố hay ngày sinh khác nhau. Không cần giống nhau vì không cần thiết.

PayPal biết dùng thì dùng rất dễ :D. cứ PP mà dùng không sợ nhiều trộm cắp :))

mình tạo 2 cái pp rồi có sao không >
Giống nhau thì vào edit lai thôi. cỨ khác nhau cho chắc không lúc nó check lai mệt với nó

ý kiến như các bác chắc mình tạo acc với tên khác thôi,thấy ghê chê,mình mới gơc Limit thằng PP vât vả xong

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom