Một ý tưởng, giúp cho dân captcha chiến mạnh hơn

hoanghuytrieu

Banned
Reactions
673
MR
0.002
Facebook
Follow me on Facebook
Tớ có ý tưởng là, mail cho thằng pix thành lập 1 sever riêng, với sever này thì captcha load liên tục, hok có mèo, hok lập code gì cả, chỉ chiến và chiến thôi :binhsua121:

Và bù lại, chúng ta sẽ trả phí cho thằng pix, ngắn hạn hay dài hạn.

Có thể phí sẽ cao (20-30$ / Tháng) chẳng hạn.:binhsua112:

Anh em thấy thế nào, nếu thấy hay thì chúng ta thành lập 1 cái mail, mail cho thằng pix

Ưu điểm cho thằng pix:

1. Tăng số captcha lên cho nó.

2. Nó có thể nhờ vào điểm này, để nhận nhiều dự án hơn, với thời gian được thiết lập đúng hẹn theo từng dự án của nó.

3. admin pix hưởng phí khi thành viên vào sever này

4. Càng làm hoàn thiện hơn cho hệ thống của pix

Ưu điểm cho quân ta:

1. Đở mệt nhọc hơn, khi chúng ta phải captcha đêm

2. hiệu suất tăng

3. giảm bệnh tật

ok ý tưởng đã hết, Cho tớ xin gạch đá nhé :binhsua83::binhsua83::binhsua83::binhsua83:

Có thể phí sẽ cao (20-30$ / Tháng) chẳng hạn.:binhsua112:

Anh em thấy thế nào, nếu thấy hay thì chúng ta thành lập 1 cái mail, mail cho thằng pix
:binhsua104::binhsua104::binhsua104:

Mình nghĩ Pix sẽ hok chịu đâu, trừ khi bạn rất thân với admin. Pix hok dễ giao cả khối captcha quan trọng cho Team VN work được, incorrect quá nhiều là nó cũng die !
Tuy nhiên idea này cũng good!
Nếu ai mạnh thì lên freelancer.com mà bid các gói captcha server về work.

Ý tưởng hay đấy .Ban ngày nó load nhanh thì ngon . Ngày làm , đêm nghỉ ngơi.

chó mèo là tránh bot, ko tránh đc, đó là chính sách, ko ai thay đổi chính sách của mình

chủ thớt tìm hiểu kỹ về giá thuê máy chủ, mua máy chủ, thiết lập line riêng ... rùi hãy đề xuất, khập khiễng quá nhiều ..

chó mèo là tránh bot, ko tránh đc, đó là chính sách, ko ai thay đổi chính sách của mình

chủ thớt tìm hiểu kỹ về giá thuê máy chủ, mua máy chủ, thiết lập line riêng ... rùi hãy đề xuất, khập khiễng quá nhiều ..

Mình đã nói rồi, chuyện về sever thì tự pix lo, chúng ta chỉ việc bỏ tiền ra và vào sever đánh thôi

20-30$/1thang' là sao.? 1member vào server đó phải trả hàng tháng ak`.!

Uk đúng rồi bạn. Có thể giá thuê sẽ cao, but bù lại, năng suất của chúng ta được tăng, đở mệt hơn

Mình nghĩ Pix sẽ hok chịu đâu, trừ khi bạn rất thân với admin. Pix hok dễ giao cả khối captcha quan trọng cho Team VN work được, incorrect quá nhiều là nó cũng die !
Tuy nhiên idea này cũng good!
Nếu ai mạnh thì lên freelancer.com mà bid các gói captcha server về work.
Lại thêm 1 ý tưởng hay nữa nè anh em , like mạnh tay nào !

Mình đã nói rồi, chuyện về sever thì tự pix lo, chúng ta chỉ việc bỏ tiền ra và vào sever đánh thôi

sv riêng + code bid đc ~ số tiền thành viên lao động ra, bạn tính đc số lưu lượng code qua 1 cái máy chủ ko, hay mấy cái máy chủ ? nếu code thoải mái thế thì nó hạn chế số id / trên ip làm gì ? đã ko có nhiều , mem đông
nói thẳng ra là nó ko lo cho cái chuyện mà nó ko có kiếm chác đc, xong

:binhsua104:có ý tưởng tốt, ngồi ngóng,
:binhsua123:bộ thuê VPS gõ nhanh hơn hả mấy bác ?

nge giang hồ đồn bậy làm theo chết ngắc đó :binhsua94:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week