MP5 bị lỗi server hay do acc mình đã bị bị sao rồi ???

Sáng nay 11-4-11 mình đăng nhập chỉ thấy báo thế này :

có anh em nào bị không ???
tối qua còn chạy ầm ầm mà ??? mọi người test thử rồi cho ý kiến nhanh nhé ,mình đang lo lo acc bi del vì :ko rõ lý do
:binhsua74:

thanks cả nhà

khunglong07

Newbie
Reactions
13
MR
0.000
uhm , vừa vào site của nó không được , hy vọng là đang bao trì chứ găp hacker pro nào đang phá thì toi . cái auto này phá nát các forum của nhười ta nên chác nhìu webmaster ghét đây ^^

Upvote 0
à để del topic luôn , ko ra đảo đâu

---------- Post added at 09:03 AM ---------- Previous post was at 09:01 AM ----------

vBulletin™ v4 mà không tự del được bài của mình đc à ???

Upvote 0
à để del topic luôn , ko ra đảo đâu

---------- Post added at 09:03 AM ---------- Previous post was at 09:01 AM ----------

vBulletin™ v4 mà không tự del được bài của mình đc à ???
Nhắc nhở: Lần sau lâp topic chú ý! seach trước khi lập!
thứ 2 đã cùng 1 người lập lại 2 topic có nội dung giống nhau!

Upvote 0
topic mình lập bên PTU , bác đá sang bên này tưởng bài bị del dó viết không rõ rang nên post lại thôi , có phần * Support Newbie mà không biết đấy ^^

Last edited by a moderator:
Upvote 0
trước khi del topic cho hỏi tí. MP4 up lên MP5 ko đc phải ko các bro.? site nó lỗi nên ko log dc vào database của nó
bạn dùng acc mp4 login mp5 ok bạn nhé!

---------- Post added at 08:24 AM ---------- Previous post was at 08:21 AM ----------

topic mình lập bên PTU , bác đá sang bên này tưởng bài bị del dó viết không rõ rang nên post lại thôi , có phần * Support Newbie mà không biết đấy ^^
Mình đã trả lời rồi! và nhắc nhở ! vẫn thích tạo thêm topic! click Find all posts để xem topic mình chạy đi đâu nhé!

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
423,019
175,353
Latest member
mobiconganbat
Back
Top Bottom