SCAM Mua 11$ = 200k card dt ko xong. Sáng gặp toàn chó.

Status
Not open for further replies.

Founderz

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Sáng đã gặp 1 con chó. Ngồi đến trưa vẫn éo có tiền vẫn gặp con thứ 2. Số đúng là nhục, Cần 11$ mà ko thể kiếm được.
Con đầu tiên thủ đoạn cũng *** khác con thứ 2 là mấy. Nhưng còn biết điều trả lại tiền vì ko nuốt đc 220k vietel của mình. Mỗi 50k tiếc nick nên nhả lại. Còn con chó này nick 2012 mà 50k nó cũng nuốt ko chịu trả.
Nick yahoo : expert_monitor
http://mmo4me.com/members/minhnam87.22595/
Nick forums.
Report thì cứ phải report. Còn mấy thằng mod óc heo làm sao thì tùy. Lần trước rõ ràng acc cũ của tao bị hack mà nó cũng ban. Biết dải IP của thằng hack và mấy acc clone của nó ở chỗ khác. Chỗ tao dùng cáp quang 1 IP chụp cả giấy đăng ký cáp quang mà nó vẫn ban. Vẫn vu oan cho mình là thằng scam. Đời đúng là nhiều thằng *** làm gì ra hồn.
Dù sao thì cũng *** yêu cầu mấy thằng mod xử lý thế nào. Post lên đây để chửi 2 con chó scam tao. Và 1 câu cuối mấy lũ óc heo như chúng mày *** làm gì được ra hồn đâu. Kể cả mấy thằng mod ban nick cũ của tao. Tao giao dịch với exchange 1 lần 1k5 $. Lũ óc heo chúng mày thì kể cả offer cẩ năm cũng *** được 1 phần tao làm đâu. Gửi mấy thằng chó scamer và 1 thằng mod *** nhớ tên. *** làm được gì ra hồn chỉ giỏi 3 cái trò của lũ ngu học.

Attachments

• Ảnh chụp màn hình_2014-06-17_110937.png
    Ảnh chụp màn hình_2014-06-17_110937.png
    40.5 KB · Views: 39
  • Ảnh chụp màn hình_2014-06-17_110956.png
    Ảnh chụp màn hình_2014-06-17_110956.png
    37.5 KB · Views: 28
  • Ảnh chụp màn hình_2014-06-17_111028.png
    Ảnh chụp màn hình_2014-06-17_111028.png
    20.5 KB · Views: 28
Last edited:
Uhm. Vô học. Có học hay ko là vấn đề tao ko cần chúng mày phải biết.
Nhưng 1 buổi sáng phải tiếp 2 scamer là tao đả thực sự thấy tiếc vì thời gian tao bỏ ra.
Nếu ko phải tao bị ban 1 cách ngu học thì acc cũ của tao đã tạo được theard để kiếm người tử tế để giao dịch rồi.

Sáng đã gặp 1 con chó. Ngồi đến trưa vẫn éo có tiền vẫn gặp con thứ 2. Số đúng là nhục, Cần 11$ mà ko thể kiếm được.
Con đầu tiên thủ đoạn cũng *** khác con thứ 2 là mấy. Nhưng còn biết điều trả lại tiền vì ko nuốt đc 220k vietel của mình. Mỗi 50k tiếc nick nên nhả lại. Còn con chó này nick 2012 mà 50k nó cũng nuốt ko chịu trả.
Nick forums.
Report thì cứ phải report. Còn mấy thằng mod óc heo làm sao thì tùy. Lần trước rõ ràng acc cũ của tao bị hack mà nó cũng ban. Biết dải IP của thằng hack và mấy acc clone của nó ở chỗ khác. Chỗ tao dùng cáp quang 1 IP chụp cả giấy đăng ký cáp quang mà nó vẫn ban. Vẫn vu oan cho mình là thằng scam. Đời đúng là nhiều thằng *** làm gì ra hồn.
Dù sao thì cũng *** yêu cầu mấy thằng mod xử lý thế nào. Post lên đây để chửi 2 con chó scam tao. Và 1 câu cuối mấy lũ óc heo như chúng mày *** làm gì được ra hồn đâu. Kể cả mấy thằng mod ban nick cũ của tao. Tao giao dịch với exchange 1 lần 1k5 $. Lũ óc heo chúng mày thì kể cả offer cẩ năm cũng *** được 1 phần tao làm đâu. Gửi mấy thằng chó scamer và 1 thằng mod *** nhớ tên. *** làm được gì ra hồn chỉ giỏi 3 cái trò của lũ ngu học.
Cứ vào mấy site auto cho tiện, vừa nhanh, giá rẻ mà không sợ bị scam, support 24/7 luôn

Nguy hiểm vl. Mà cậu này dính phốt gì về scam vậy nhỉ. Mình cũng éo quan tâm việc ai bị hack nick. Nick nào scam thì nick ăn ban là phải. Còn việc mày lên đây để report thì kệ tía mày. Làm con m* gì phải khoe gd vs exchange 1k5$. Nói thật chứ cái loại như mày thì bị scam tao cũng thấy mừng.

Nick forums.

haiz .

Founderz banned 5 ngày vì: xúc phạm MOD, dùng nhiều lời vô văn hóa trong topic Report. Còn việc report của cậu sẽ được xem xét giải quyết sau. Nếu muốn cung cấp thêm bằng chứng, có thể clone nick.

Mời @minhnam87 vào đối chất.

ảo lòi
1. mày cũng clone nick mà láo à
2. 11$ = 220k mà mày trả có cái card 200k thì mày kiếm đằng trời cũng éo có

Có scam bán đấy :D

1k5/ tháng thì có gì mà khoe @@ bị scam tức phải rồi mà sao phải xúc phạm người khác thế, ko nói bọn scam

Thấy không ?. Rất là tài. Ban thì ko ban bằng chứng rành rành kia cũng chả ban.
Kêu nó và đối chứng nó cũng Đé* thèm vào đối chứng. Acc cũ của tôi chụp cả giấy đăng ký sử dụng cáp quang 1 ip nói đủ lời vẫn khép mình là thằng scam. Haizz.
Tôi nói tôi gd 1k 1k5 cũng ko phải ko có lý do. Thứ nhất là tránh được việc mấy thằng vớ vẩn vào hạch sách. Thậm chí 1k5 còn có thằng vào hạch sách là 1 tháng 1k5 ko phải là to. 1k5 hay 1.5$. =)). Đến hài.
Từ trước tới giờ tao bực mình nhất vẫn là chuyện. Mình cố gắng là 1 thằng trong sạch nhất ko bao giờ scam ai 1 đồng mà rất hay bị scam hỏi thăm. Đã thế còn bị mấy thằng mod ăn hại ban với lý do SCAM cho dù đã trình đủ lý do. Đã thế làm việc thì như hạch ấy. Việc kiếm tiền vào thân mình thì *** thấy đâu. Rất nhanh 3 cá việc bao đồng mà làm thì rất là Ng u. Ko đâu vào đâu.
Còn giờ này chúng mày nghĩ tao khoe cũng được ko khoe cũng được. Tao nghỉ MMO được 1 năm rồi tao chỉ cần 11$ mua cá phần mêm giảm ping để chơi game thôi cũng ko xong. Còn việc tao đang làm thì tao ngồi chơi 1 tháng cũng đc 1k5 rồi chả cần phải làm gì. OK.
Tóm lại mấy thằng mod ng u học chúng mày có ban thằng scam kia không ?.

:D rõ hài, nick mày đi scam thì Mod ban nick mày là đúng rồi chứ gì nữa. Gặp tao là mod thì tao bồi thêm cho mày vài tháng nữa. Thằng ng.u l*n ạ :D:D:D:D
Lập thread scam thì ăn nói sao cho Mod nó ban thằng scam kia, đằng này thì bị scam lại còn bị Mod ban nữa :D:D

Chửi thì về mà chửi con m* mày ấy. Ở đây k tiếp mấy loại như mày đâu.
Lập Thread scam mà chửi mod ngu này ngu nọ :D:D đ* mẹ mày giỏi thì set mod đi. Đã ngu rồi mà còn kêu người khác ngu, :D mày thật hài quá đi mà. Đúng là trên đời này lũ ngu và nguy hiểm rất đông.
Thôi @animax1991 @binh6699 @danhmay24h vào xử vụ này kìa.

Xin chào bạn @Founderz !

Tôi hiểu là bạn thấy buồn và tức vì bị scam, bạn có quyền vào đây lập topic để tố cáo kẻ đã scam bạn, và dù bạn không thích hay nghĩ về chúng tôi như thế nào đi nữa thi chúng tôi vẫn đang là những người phải giải quyết cho vấn đề của bạn và không hề có 1 chút gì về lợi ích kinh tế. và diễn đàn này cũng chưa thu của bạn 1 thứ gì cả, tất cả bạn đang dùng là hoàn toàn miễn phí, nên bạn hãy tôn trọng khi bạn vẫn đang còn sinh hoạt tại MMO.

Sở dĩ các bạn khác nói về bạn là do bạn đã lập 1 topic mà tại đó bạn sử dụng những ngôn từ hoàn toàn không thích hợp, vơ đũa cả nắm, bạn hãy nhớ, người scam bạn không phải tôi hay bất kỳ ai đang comment trong topic này nên hãy tôn trọng chúng tôi như tôn trọng chính bạn.

Và nếu 1 lần nữa bạn tiếp tục có những lời nói như đang diễn ra với mọi người và BQT thì tôi buộc lòng phải banned forever nick của bạn và close topic ngay lập tức, vì bạn @SonJG đã banned cảnh cáo bạn 1 lần rồi nên nếu tiếp tục không chịu sửa đổi, vẫn tiếp tục tái phạm thì chúng tôi không thể dung thứ cho bạn 1 lần thứ 2.

Hy vọng bạn hiểu những gì tôi đang cố gắng nói với bạn, hãy hòa đồng và cư xử hòa nhã với các bạn ở mmo nhé bạn.

Chúc các bạn vui vẻ và tiếp tục cùng chúng tôi thanh trừ những kẻ cơ hội, lợi dụng lòng tin của mọi người để scam chiếm đoạt tài sản.

Last edited:
dạo này nhiều scam vãi nhỉ ??

@minhnam87 thấy vẫn online vào 4room nhưng lại không vào Topic này để dối chất nên mình buột phải banned 4ever.
minhnam87 cần nói thì thì clone nick Inbox mình làm việc nhé.

minhnam87 banned !

Riêng bạn @Founderz lần sau rất mong bạn ăn nói có văn hóa nhé.
Sử dụng những lời lẽ có ý xúc phạm BQT sẽ bị xử lý thích đáng bất kể bạn là bị hại hay scammer.

Topic close.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week