• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Mua 20PP nguồn sạch, rate 19 - VCB

Status
Not open for further replies.

annguyen

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
Như tiêu đề, mình cần mua 20PP rate 19. Bạn nào có để lại nich Y!M mình liên lạc nha.
Cảm ơn :)

mọi người cho em hỏi chút.Em có tieng trong paypal nhưng chưa add mail.e se cho họ ,họ add mail vào nhận được luôn o,hay phải đợi bao lâu

mọi người cho em hỏi chút.Em có tieng trong paypal nhưng chưa add mail.e se cho họ ,họ add mail vào nhận được luôn o,hay phải đợi bao lâu
em phải hỏi lại là có tiền pp trong mail em có thể cho người khác dc ko.
với trường hợp này đó là 1 email tự do chưa đăng kí pp . với email này em có thể add vào bất cứ tài khoản pp nào em muốn cho em nhé

em phải hỏi lại là có tiền pp trong mail em có thể cho người khác dc ko.
với trường hợp này đó là 1 email tự do chưa đăng kí pp . với email này em có thể add vào bất cứ tài khoản pp nào em muốn cho em nhé
đúng mail em là mai tự do nhưng mới sáng nay nhậ $ từ site giờ sell cho họ,.họ add mail thì nhận được luôn ko hay chờ bao lâu?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week