• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy mua acc verizon- 3$/acc-vcb

Status
Not open for further replies.

loihen1987

Hero
Reactions
1,056
MR
1.169
Facebook
Follow me on Facebook
như tit. ai có pm yahoo dưới avatar nhé!

lên nào

ủn ỉn

Acc thể loại gì, mp live hay live + có phone hay live + phone change dc hay gì ?

Buy

Tut login verizon ! Chứ máy bác giờ chắc mỗi bác cũng có vài K acc verizon rồi ! Chỉ thiếu cái link pass câu hỏi thôi !
Nếu mua sll thì vẫn có thể làm tool dc :D
Mua sll là bao nhiêu acc bạn.

Acc thể loại gì, mp live hay live + có phone hay live + phone change dc hay gì ?
acc change đc phone+ kèm câu hỏi bảo mật vì mình ko có link!:D

Đang bán cho bọn chơi bing tbn 15$/1 acc random số lượng phone, miễn trả giá ;)
trên người chỗ nào nhiều tiết nhất nhỉ? để lấy dao cắt đem đi bán lấy tiền mua phone!

Pm tớ bán rẻ cho rồi resell lại vkl
Giá gì kinh vãi thế bác :)
Thuận mua vừa bán mà, phone change giá đó cũng bình thường, năm ngoái thì acc như bèo, năm nay thì khác, ai rảnh scan ra acc có phone change + câu hỏi đi làm từ thiện cứ việc, mình bán là việc của mình, dc thì mua ko dc thì thôi đâu có ép, lol.

Thuận mua vừa bán mà, phone change giá đó cũng bình thường, năm ngoái thì acc như bèo, năm nay thì khác, ai rảnh scan ra acc có phone change + câu hỏi đi làm từ thiện cứ việc, mình bán là việc của mình, dc thì mua ko dc thì thôi đâu có ép, lol.
cơ hội :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,233
Latest member
Financialmodel

Most viewed of week