• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy mua acc youtube

Status
Not open for further replies.

offerstart

Banned
Reactions
275
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
như title mình cần mua vài acc youtube có sẵn video đã up và có lượt view thực cao từ các nước us hay eu tăng hàng ngày mọi chủ đề, ai có mà ko dùng thì để lại cho mình nhá! inbox or để lại giá và link channel mình sẽ pm nếu hợp lý :D (giao dịch trung gian animax nhé)

có acc mới thôi ! mình có nhiều acc có up lên nhiều video nhưng quên hết tài khoản rồi cậu ! :)
còn acc mới thì cứ báo mình ! bao nhiu cũng có acc cho phép up video > 15 phút luôn nhé !

có acc mới thôi ! mình có nhiều acc có up lên nhiều video nhưng quên hết tài khoản rồi cậu ! :)
còn acc mới thì cứ báo mình ! bao nhiu cũng có acc cho phép up video > 15 phút luôn nhé !
mình cần acc có video sẵn để lấy traffic inter hỗ trợ cho seo :(

video cậu yêu cầu cỡ nào ! bao nhiu view báo giá đi ! add yahoo mình nói chiện nhé ! anhbancarem2000
mình cần video có view thực và tăng hàng ngày , có channel nào ko dùng như tiêu chuẩn thì inbox link và giá mình nhé

:eek: nếu mà đc vs cái nhu cầu của bác thì họ để chiến GÀ cho ngon rồi k ai bán đâu @@
có phải video nào cũng chiến gà dc đâu và nhiều vấn đề khác bác hiểu sâu chút dc ko, e chỉ cần view kể cả reupload hay cái gì cũng dc mà ..

như title mình cần mua vài acc youtube có sẵn video đã up và có lượt view thực cao từ các nước us hay eu tăng hàng ngày mọi chủ đề, ai có mà ko dùng thì để lại cho mình nhá! inbox or để lại giá và link channel mình sẽ pm nếu hợp lý :D (giao dịch trung gian animax nhé)
mới inbox cho thớt 1 kênh xem thử coi đc hông :v

:D ai có cứ inbox nhé, mình sẽ nhờ mod trung gian ck cho bạn, phí mình chịu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123