• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Mua acount paypal

Status
Not open for further replies.

babylove

Junior
Reactions
169
MR
0.000
Mua account paypal ver trên 6 tháng giá 400 - 500k
unver trên 6 tháng giá 200-400k
Có trong khoản giá đó thì bán chi Nhi, không bán thôi đừng cay cú. Có người mua, tức có người bán, bạn không bán người khác bán. đừng cmt cay cú bẩn topic nhi. tks
yahoo: baonhi129

Có trong khoản giá đó thì bán chi Nhi, không bán thôi đừng cay cú. Có người mua, tức có người bán, bạn không bán người khác bán. đừng cmt cay cú bẩn topic nhi. tks
e thích thớt cuả bác, úp phụ pác

có 1 paypay unver 1 giao dịch từ 29/4/2012!!!thớt mua có 100k ít quá nên ko bán.hjhj.để đó cho zui!!!!

sợ bị ăn gạch nên thớt đã rào trước đón sau từ đầu!!! :D

quăng cho em nó cục gạch ,ặc very 2012 mà 100k ,quăng thẳng vào mặt
2012 mà 1 giao dịch thì làm gì bạn.
Bão vừa rồi acc 2011 2008 trust cao còn lần lượt ra đi chứ ns gì 2012.
Giờ acc lâu nay thì thêm xí ý nghĩa quan trọng là lịch sử giao dịch có ngon không. Nhận nhiều $ có limit không và gỡ limit lần nào chưa

có con acc từ 2011 chưa bị limit có mua ko thớt

2012 mà 1 giao dịch thì làm gì bạn.
Bão vừa rồi acc 2011 2008 trust cao còn lần lượt ra đi chứ ns gì 2012.
Giờ acc lâu nay thì thêm xí ý nghĩa quan trọng là lịch sử giao dịch có ngon không. Nhận nhiều $ có limit không và gỡ limit lần nào chưa
có 2paypal 1acc thì unver 1acc thi veri tao từ 2011 nhưng tới 2012 mới bắt đầu chơi!!!acc nhiều giao dịch mà veri thì mình còn sử dụng acc unver 1 giao dịch thì ko có sử dụng vì nghe nói acc trùng tên dễ limit nên chỉ sử dụng chủ yếu 1acc thôi!!chưa bị limit lần nào!!hjhj

thich topic này. Ghi vậy cho đỡ bị lũ ăn ko ngồi rồi nhảy vào phá đám... Like cho cậu

Hix có cái acc verify giao dịch từ 13/07/2010 đang thiếu tiền muốn bán, kẹt nỗi nó dính tới email hay xài :-s

Hix có cái acc verify giao dịch từ 13/07/2010 đang thiếu tiền muốn bán, kẹt nỗi nó dính tới email hay xài :-s
thì đừng bán mail chính :)

em đã trở lại và ăn hại hơn xưa. Cứ pm yahoo: baonhi129 kèm theo thông tin ac (tạo hồi nào, ver hay chưa ver, có bao nhiêu giao dịch, giao dịch gần nhất là ngày mấy ) + cái giá. được mình tiến tới.
Em thì em thích nhanh gọn lẹ. Em ra giá thì em chỉ mua được giá đó, mấy anh đừng có kèo lên. em muốn lên cũng không lên được. thông cảm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week