Ask mua auto postnew ở đâu vậy

postnew.com.ua
mình có 2 em DLE ko dùng nữa cậu nào mua mình để lại giá 15$. + kèm theo 1 list site add vào DLE..
pm yahoo: v2_hy

mình vào trang chủ rồi nhưng phần order nó bảo điền những cái này khi gửi wmz cho nó " E-Mail and, preferably, ICQ"

mình không biết preferably và ICQ là gì cả

mình vào trang chủ rồi nhưng phần order nó bảo điền những cái này khi gửi wmz cho nó " E-Mail and, preferably, ICQ"

Bạn gửi mail cho nó với nội dung là muốn mua key post new, khoảng vài giờ sau sẽ có mail trả lời lại, rồi bạn làm theo hướng dẫn.

E-Mail: [email protected]

bạn gửi wmz cho nó thông qua webmoney, dưới phần description khi gửi bạn ghi địa chỉ mail của bạn, mấy tiếng sau là có key liền :D

bạn gửi wmz cho nó thông qua webmoney, dưới phần description khi gửi bạn ghi địa chỉ mail của bạn, mấy tiếng sau là có key liền :D

mình đã sent tiền cùng email từ sáng mà giờ vẫn chưa nhận được key là sao nhỉ

cho thớt mua dc chưa vậy . để mình đâm theo nào

---------- Post added at 02:41 PM ---------- Previous post was at 02:21 PM ----------

nhan dc key sau vai giay. bac nao tot bung huong dan em su dung cái:binhsua08:

search trong 4r đầy cả ra :D

mình còn vài key postnew ai mua thì pm nhé.. đảm bảo chất lượng. do mình mua rồi ko dùng đến nữa nên bán lại giá rẻ. 13$ share thêm list site add vào DLE nữa. ai quan tâm thì pm yh: v2_hy nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week