• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy MUA GIFT CARD AMAZON GIA TOT NHAT DIEN DAN-VCB

Status
Not open for further replies.

thonglaw504

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
CHAO CAC AE DIEN DAN. nhu tieu de mih co nhu cau mua gift card amazon nhu sau:
Yêu cầu nguồn sạch xài lâu dài để order hàng, không chơi Scam và UG nhé. để khỏi tốn thời gian ae mình pay nhanh, gọn lẹ.
Giao dịch qua trung gián trunggian247 phí mình chịu. giao dịch vs bất kì số lượng nào.

New rule: bạn nào giao dịch mới với mình vui lòng confirm trên topic này nhé, tránh trường hợp pm YH lại bị giả mạo. (Đã có giao dịch với mình thì khỏi cũng đc) Thanks!
:cool:

gia minh mua nhu sau:
<100$: 18
200 > 100$: 18.3
500 > 200$ : 18.5
1000> 500 : 18.7
>1000: 19
Note: bạn nào muốn teamviewer mình nạp code thì thoải mái, sau này khỏi nói tới nói lui :)
Yahoo: thonglaw_504
Phone: 0169.489.3270
Thanks!!!

Last edited:
CHAO CAC AE DIEN DAN. nhu tieu de mih co nhu cau mua gift card amazon nhu sau:
Yêu cầu nguồn sạch xài lâu dài để order hàng, không chơi Scam và UG nhé. để khỏi tốn thời gian ae mình pay nhanh, gọn lẹ.
Giao dịch qua trung gián trunggian247 phí mình chịu. giao dịch vs bất kì số lượng nào.

New rule: bạn nào giao dịch mới với mình vui lòng confirm trên topic này nhé, tránh trường hợp pm YH lại bị giả mạo. (Đã có giao dịch với mình thì khỏi cũng đc) Thanks!
:cool:

gia minh mua nhu sau:
< 200$: 18.5
>200$ : 19

Note: bạn nào muốn teamviewer mình nạp code thì thoải mái, sau này khỏi nói tới nói lui :)
Yahoo: thonglaw_504
Phone: 0169.489.3270
Thanks!!!
kaka, thấy cái mẫu topic này giống giống với của mình ;):D up cho rate tốt. xác nhận lun bạn này làm dịch vụ ship hàng nên cần mua AMZ GC, ae nào có số lượng lớn cứ vào ủng hộ nhé, yên tâm giao dịch bạn này uy tín. nhưng mà giao dịch lần đầu nhớ cứ confirm topic cho chắc ăn nhé.
up cho bạn, chuẩn bị nhờ ship hàng bên cậu đây. :)

kaka, thấy cái mẫu topic này giống giống với của mình ;):D up cho rate tốt. xác nhận lun bạn này làm dịch vụ ship hàng nên cần mua AMZ GC, ae nào có số lượng lớn cứ vào ủng hộ nhé, yên tâm giao dịch bạn này uy tín. nhưng mà giao dịch lần đầu nhớ cứ confirm topic cho chắc ăn nhé.
up cho bạn, chuẩn bị nhờ ship hàng bên cậu đây. :)
thank ban rat nhieu, ae vao ung ho topic minh nhe

up cho người quen :D

bác ấy làm ghê thật, nhưng đã add vào tk rồi vs lại một đồng tiền trong đó mua cũng ngại, mà bác ấy lại bán giá cao gia, gia ấy thì chắc phải để 2 tháng nữa bác ấy cũng chưa bán đc.
Mình thấy bạn ấy tháng 2/2014 thì giao bán có 500$ trong tài khoản, mà tháng 5/2014 đã thấy giao bán 5000$ trong tài khoản.
sợ bác ấy thật, kiếm tiền online là có thật sao. đang nhàn rỗi có bác nào chỉ em cách kiếm tiền với

Mình thấy bạn ấy tháng 2/2014 thì giao bán có 500$ trong tài khoản, mà tháng 5/2014 đã thấy giao bán 5000$ trong tài khoản.
sợ bác ấy thật, kiếm tiền online là có thật sao. đang nhàn rỗi có bác nào chỉ em cách kiếm tiền với
vay thi bac kiem nguoi ma bai su di, tren nay toan cao thu ko ay.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week