Chat Mua hàng ở trang thương mại điện tử Meta.vn có tốt không ?

daigia9x

Junior
Reactions
33
MR
2.091
Em nói trước là em không phải là seeder của công ty này nhé, thằng nào là seeder,pr thì sét đánh và ra đường xe đụng cho toi nhé, vào đề chính, em thấy trang mua sắm trực tuyến Meta.vn này cũng khá lớn và ra đời khá lâu rồi, không biết có bác nào đã mua hàng điện tử, điện máy, điện gia dụng ở đây và họ giao hàng tới nhà chưa nhỉ? Không biết là có ổn không? Tại em thấy giá bán chỗ này tốt quá luôn, khá thơm, em đang có nhu cầu mua món đồ kia mà em thấy giá nó tốt hơn hệ thống Nguyễn Kim, Điện Máy Chợ Lớn và Điện máy xanh nhiều lắm, thời buổi kinh tế xã hội khó khăn, tự dung tiết kiệm dc 300 -500K cũng cả là một vấn đề, nhờ các bác tư vấn giúp em với.

adsminpay

Newbie
Reactions
6
MR
0.064
Em nói trước là em không phải là seeder của công ty này nhé, thằng nào là seeder,pr thì sét đánh và ra đường xe đụng cho toi nhé, vào đề chính, em thấy trang mua sắm trực tuyến Meta.vn này cũng khá lớn và ra đời khá lâu rồi, không biết có bác nào đã mua hàng điện tử, điện máy, điện gia dụng ở đây và họ giao hàng tới nhà chưa nhỉ? Không biết là có ổn không? Tại em thấy giá bán chỗ này tốt quá luôn, khá thơm, em đang có nhu cầu mua món đồ kia mà em thấy giá nó tốt hơn hệ thống Nguyễn Kim, Điện Máy Chợ Lớn và Điện máy xanh nhiều lắm, thời buổi kinh tế xã hội khó khăn, tự dung tiết kiệm dc 300 -500K cũng cả là một vấn đề, nhờ các bác tư vấn giúp em với.

Mong pro cho kết quả review chất lượng sản phẩm sau khi mua, đối với pro chỉ là cọng lông :popo_beauty:

Em thấy một bài tương tự bên VN-Z

Trang này cũng thuộc thế hệ đầu về thương mại điện tử tại Việt Nam như vatgia đấy. Tuy nhiên khi các ông lớn khác vào thì họ xẹp và mất hết thị phần.
Trang này quản lý cả trang quantrimang

Chưa mua bao giờ nên không thể đánh giá. Hy vọng có bạn nào thử trải nghiệm dịch vụ của họ.

Nguồn: VNZ-NEWS (Administrator)​

animax1991

Staff member
Super Moderator
MMO4ME United
Trusted Max
Solutions
6
Reactions
14,385
MR
1,223.861
$1,610.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Giờ Shopee lấn áp, lấn sân qua rồi. Giá ở Shopee là tốt nhất luôn rồi đó bạn.

thickthick

Junior
Reactions
62
MR
17.905
Trang này nó cũng là thương mại điện tử như shopee, lazada,tiki,...Hàng hóa cũng có loại ngon, dởm do các thương hiệu, nhãn hàng đưa đến, chứ ko phải phân phối trực tiếp và có kiểm định.
Ví dụ mua 1 cái máy chạy thì sẽ báo đơn cho bên hãng máy chạy đó, rồi bên đó sẽ giao hoặc họ mang qua bên meta để bên meta giao, chất lượng tùy thuộc vào nhãn hàng, mua loại có thương hiệu, chất lượng đã được kiểm định thì ngon còn không thì hên xui :)))
Nếu cùng thương hiệu, cùng dòng máy, đều là phân phối chính hãng thì bro có thể so sánh giá và các chính sách bảo hành, CSKH của các bên thấy bên nào ngon thì múc thôi.

Giờ Shopee lấn áp, lấn sân qua rồi. Giá ở Shopee là tốt nhất luôn rồi đó bạn.
Thôi thôi tui lạy Shopee và hãng luôn á, chính sách mập mờ, cụ thể tui kể cho ông vụ tui vừa dính phải nhé, tui mua cái bếp từ chính hãng mới 100% trên một gian hàng ở Xốp bi, Món này hãng ghi rõ là bảo hành 24 tháng, tui mới dùng dc tròn năm thì nó si đa, tui mang đến TTBH Electrolux Việt Nam hẳn hoi, thì ông biết chúng nó nói gì ko, chúng nó bảo luật của Electrolux là phải có hóa đơn đỏ (VAT) mua hàng thì nó mới bảo hành free, còn ko thì mất tiền, tui lạy cả nón luôn

Thôi thôi tui lạy Shopee và hãng luôn á, chính sách mập mờ, cụ thể tui kể cho ông vụ tui vừa dính phải nhé, tui mua cái bếp từ chính hãng mới 100% trên một gian hàng ở Xốp bi, Món này hãng ghi rõ là bảo hành 24 tháng, tui mới dùng dc tròn năm thì nó si đa, tui mang đến TTBH Electrolux Việt Nam hẳn hoi, thì ông biết chúng nó nói gì ko, chúng nó bảo luật của Electrolux là phải có hóa đơn đỏ (VAT) mua hàng thì nó mới bảo hành free, còn ko thì mất tiền, tui lạy cả nón luôn
Bác thử chat với shop trên Shopee hỏi thêm xem.

Announcements

Forum statistics

Threads
424,187
176,685
Latest member
xo88tires

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back