• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy mua tool report youtube ai có pm gấp nhé

Status
Not open for further replies.
làm việc gì đó có ích đi cậu, để cho mấy công dân Việt Nam kiếm thêm ít ngoại tệ cho đất nước, dân giàu thì nước mới mạnh. Cứ GATO thế này đất nước không phát triển được đâu.

Có tool, pm nhé :)

Nếu em không nhầm thỳ đây là Tool của bác :oops:

thật sự lúc vào làm mình cũng nghĩ sẽ ko hại ai nên chẵng ai hại mình. nhưng giờ đó là suy nghĩ cực kì sai lầm . thôi mua tool xúc hết :D

thật sự lúc vào làm mình cũng nghĩ sẽ ko hại ai nên chẵng ai hại mình. nhưng giờ đó là suy nghĩ cực kì sai lầm . thôi mua tool xúc hết :D
ân ân oán oán bao giờ mới dứt,chỉ khổ cho nhưng người vô tội thôi:oops::oops:

k cắn nó thì nó cũng cắn mình . nói thật e cũng làm ytb . video lên top đc 2 ngày thì die. xong kháng cáo thằng lên top lại thì 2 ngày sau vẫn die. đang ức chế cũng muốn mua tool =))))

Sáng h ngồi report đau hết cả mắt,thớt có tool share tớ phụ 1 tay,CDKM thức khuya mấy đêm ngồi làm nó report cái nát luôn,vậy thì ngày bỏ vài tiếng ra Gắn Cờ cho bớt rãnh:)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,520
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom