Mượn acc CF có súng chơi zombie !!!

zukima

Senior
Verified
Reactions
300
MR
2.496
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Lâu ngày ráp đc cái PC new có tải CF về chơi lại
Bác nào có acc có súng chơi zombie cho mình mượn chơi tí với
Chân thành cảm ơn rất cảm ơn luôn

Em mê mỗi cf thôi bác ơi..up

Upppp help me..ghiền quá

mua đc cả con máy thì thôi lên chợ quân trang của cf vn mà mua tk về chơi. Thế cho đỡ mệt.

úp/ai có cho mượn bán xíu :))

mua đc cả con máy thì thôi lên chợ quân trang của cf vn mà mua tk về chơi. Thế cho đỡ mệt.
chợ nào bán acc uy tín vậy bác. cho e xin link vs

úp/ai có cho mượn bán xíu :))
ầy t k bán đâu...chỉ là lâu lâu vào giải trí xíu thôi..còn phải dành time mmo nữa mà @@
mua cây máy hết sạch money rồi bác..với lại chơi ít xíu thôi à..đâu phải cái gì cũng phẹt tiền ra mua đc :v

có mấy trăm k 1 tk thôi, search chợ quân trang cf, của forum cf.go.vn thì phải

có M700 với cây m16 lấy không bác ơi
cậu quay bao nhiêu quả ra được 2 khẩu VIP này thế? Hiếm lắm mới thấy có người dùng @@ nhất là khẩu M700 có khi cả server không ai dùng luôn!

cậu quay bao nhiêu quả ra được 2 khẩu VIP này thế? Hiếm lắm mới thấy có người dùng @@ nhất là khẩu M700 có khi cả server không ai dùng luôn!
bác có vẻ có acc nhỉ :D
cho mượn chơi xíu với bác

1 cái tải mấy Gb với 1 cái chơi trên trình duyệt mà bác so bì haha
thì bởi :v mà c có k cho mượn acc chơi xíu đi

Tự nhiên nhớ lại cái thời CF trùm sinper bắn không có đối thủ ở huyện ! Hội HOA ĐĂNG VÀ hy lạp bắn toàn ace từ cao cấp đến trung cấp chơi ván nào cũng kick nên bỏ
PM em cho mượn nick tên Royal 3z vv dao nhỏ 1 hột hay 2 hột cũng hok nhớ nữa chơi đừng hach và phá pass là dc

Tự nhiên nhớ lại cái thời CF trùm sinper bắn không có đối thủ ở huyện ! Hội HOA ĐĂNG VÀ hy lạp bắn toàn ace từ cao cấp đến trung cấp chơi ván nào cũng kick nên bỏ
PM em cho mượn nick tên Royal 3z vv dao nhỏ 1 hột hay 2 hột cũng hok nhớ nữa chơi đừng hach và phá pass là dc
mình chơi toàn top ko ấy chứ :v
thanks bác trước mặc dù thích súng nhiều đạn hơn 3z..tại gà nhắm lắm..nhưng có còn hơn k..bác inb cho e dc hk..e pm yh mà k thấy rep

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week