Ask Muốn hỏi về offer solo

Tuan74

Newbie
Reactions
3
MR
0.001
Câc bạn chỉ cho mình vài site offer solo được không, cần hma hay shock luôn? android hay web j củng được hết.

vâng. bạn tìm trang cpi phân phối của việt nam mà làm, tha hồ cheat.... , còn tiền thì hên xuôi:D:D:D:D

cách đơn giản nhất để solo thì cậu cần mua 1 nét baner, ví dụ như yeahmobi , futhermobi ... còn rất nhiều nét . sau khi nó nét cậu xin offer mà cậu muốn làm , nó sẽ cho cậu 1 link . tiếp theo cậu fake ip bằng sock hay hma tùy cậu ( sock an toàn hơn ) dán link đó vào trình duyệt blutack ( nếu làm adroid ) bước tiếp theo cậu sẽ biết phải làm j . vào nét check xem trả điểm chưa >> hết >> chúc cậu măn mắn sau khi bị bloc 2 tới 3 lần ( đó là kinh nghiệm ko ai chỉ cho cậu dc )

cách đơn giản nhất để solo thì cậu cần mua 1 nét baner, ví dụ như yeahmobi , futhermobi ... còn rất nhiều nét . sau khi nó nét cậu xin offer mà cậu muốn làm , nó sẽ cho cậu 1 link . tiếp theo cậu fake ip bằng sock hay hma tùy cậu ( sock an toàn hơn ) dán link đó vào trình duyệt blutack ( nếu làm adroid ) bước tiếp theo cậu sẽ biết phải làm j . vào nét check xem trả điểm chưa >> hết >> chúc cậu măn mắn sau khi bị bloc 2 tới 3 lần ( đó là kinh nghiệm ko ai chỉ cho cậu dc )
dán link đó vào trình duyệt blutack ( nếu làm adroid ) cai nay la sao cậu

Giọng điệu nghe như : " Có thằng chết dẫm nào ở cái làng này chỉ cho bố chúng mày vài chổ bán rượu với cả thịt chó hay mèo luôn.... :D:eek:"
Đm anh ghét nhất là mấy cái loại cờ hó này.

làm bt . pay bt . trước tôi làm thế suốt có xao đâu . sau này mới mua code duy . các bạn newbi cứ mạnh dạn làm. chả thằng éo nào mà khôn ngay dc đâu @@. ko giúp dc nhau thì đừng dìm nhau

C hỏi thế thì chỉ để các pro vào chém nhau thôi.
Nếu newbie thì xin ai đó tuyển newbie hay xin Gr nào nhận New.
Chứ bạn thế này thì dk ăn gạch nhiều lắm đó :))

Lại còn tự xưng anh nữa !!! Hỏi thế chó nó chỉ =]]
Tự tin thì tự mà học đi :eek:
mình nói thật nội dung topic cậu ta viết k có gì cả bạn kiếm chuyện thôi topic hỏi và nội dung hỏi hoàn toàn hợp lý k có gì là làm cha ng ta cả :)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back