Ask muốn kiếm 5$ 1 ngày bằng ptp thì bao nhiêu vps mới đủ

Status
Not open for further replies.
ai đi chỉ bắt cơm của họ cho bao h @@

mấy hôm trc mình cắm CPM đc ~60$/ngày (choáng luôn)
nhưng hôm sau toi luôn cái blogspot

giờ đang add lại từ đầu, mà bạn nào định chiến lâu dài thì nên kiếm domain riêng add vào jingling, sau này dễ chuyển đổi hơn

giờ đang add lại từ đầu, mà bạn nào định chiến lâu dài thì nên kiếm domain riêng add vào jingling, sau này dễ chuyển đổi hơn
treo bao nhiêu vps vậy bạn

treo bao nhiêu vps vậy bạn

trc thì mình k nhớ nhưng giờ từ lúc tạo blog mới mình treo khoảng hơn 10 vps gì đó, ngày nào nhiều khoảng 20$
hiện tại mình đang scan vps để add thêm, nói chung là càng nhiều vps càng nhiều $

pm hỏi trực tiếp admin site PTP xem là biết ngay hehe ƒ;)

trc thì mình k nhớ nhưng giờ từ lúc tạo blog mới mình treo khoảng hơn 10 vps gì đó, ngày nào nhiều khoảng 20$
hiện tại mình đang scan vps để add thêm, nói chung là càng nhiều vps càng nhiều $
cho mình xin một chân theo học hỏi với

cái này chơi nhiều sẽ có kinh nghiệm, và quan trọng nhất là site mình chiến có rate cao hay k
bạn nên tự kiếm site, share ra sợ nát
Vậy inbox mình kinh nghiệm được không:D:D:D

mình có domain ring nay bác? nhưng dễ chuyển đổi là sao vay

Còn tùy kiểu đặt, thuê 50 cái vps về vứt đấy thì cả tháng cũng không nổi 1 xu. Cắm 1 site ptp thì cả tháng được 1$. Chưa kể đến VPS plan như thế nào. VPS plan nhiều $ cấu hình cao, tốc độ xử lý nhanh cắm jingling nhanh lên $ còn VPS cùi cùi thì $ lên chậm. Quá nhiều yếu tố chủ yếu là kinh nghiêm, hỏi thế vớ vẩn quá!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week