muốn làm net solo thì cần có những gì

tất cả cái đó cần bao nhiêu tiền vậy bạn mình chỉ làm solo thôi
acc net tuỳ net mỗi net 1 giá khác nhau bạn. vs tuỳ info nữa VN thì mắc non VN rẻ hơn.
Nói chung nếu có tiền thì làm đoàng hoàng chơi net ngon tí còn k có tiền chơi net vừa vừa sao cho hợp túi tiền là dc

acc net tuỳ net mỗi net 1 giá khác nhau bạn. vs tuỳ info nữa VN thì mắc non VN rẻ hơn.
Nói chung nếu có tiền thì làm đoàng hoàng chơi net ngon tí còn k có tiền chơi net vừa vừa sao cho hợp túi tiền là dc
2tr có đủ làm net solo ko bạn

Pro cho mình hỏi vps để làm gì vậy :D

nói thì ngon lắm, khi chuẩn bị đầy đủ hết, đến cái bước xin con off để làm thì AM yêu cầu đủ thứ ( AM của 3s mob nghe nói dễ tính) mà nó chat như thế này, trích 1 đoạn chat skype :
Hi Alex, could you tell me any compaigns you run before and how is the performance?
I have seen your website, but I need know more about it?

Hỏi thử mới làm admin thì thì đâu ra compaigns trước đây với lại đã làm đâu mà có hiệu suất. no còn biết thêm thông tin site mình nữa :)), site mới toanh mà nó cứ đòi site trên 1 năm ý :))

nói thì ngon lắm, khi chuẩn bị đầy đủ hết, đến cái bước xin con off để làm thì AM yêu cầu đủ thứ ( AM của 3s mob nghe nói dễ tính) mà nó chat như thế này, trích 1 đoạn chat skype :
Hi Alex, could you tell me any compaigns you run before and how is the performance?
I have seen your website, but I need know more about it?

Hỏi thử mới làm admin thì thì đâu ra compaigns trước đây với lại đã làm đâu mà có hiệu suất. no còn biết thêm thông tin site mình nữa :)), site mới toanh mà nó cứ đòi site trên 1 năm ý :))
chuẩn không cần chỉnh.

Bác làm em giật mình. Tưởng cần tới:
6 cái domain
7 cái host
3 cái tool change all bs
4 cái tool rrs
8 code site
5 cái vps
hi sr mình để là số thứ tự chứ mỗi cái 1 cần 1 là đủ. chứ không phải cần 7 cái host 8 cái code hi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,421
173,593
Latest member
hoangkien99q

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week