Matrix Mybrowsercash=>Hỏi đáp,cập nhật,Suppot mọi vấn đề

Status
Not open for further replies.
Kô bik cách bán với giá cả block bán ra sao ấy nhỉ? Hay là tự mình cho giá rồi treo bán àh ^^

buôn bán giữa các mem . không biết MBC nó có làm trung gian thu fee không nữa .

We have found more and more accounts cheating the system, Cheating the system is responsible for some of the recent payment delays and causes many other issues. If you are cheating your account will be terminated without notice.

MBC nổi điên rồi kìa. Ai gian lận chuẩn bị liệu hồn đi. :X. Chuẩn bị xem số member giảm đi 1 ít.
Total Members: 363,804 (Chờ xem có giảm không)
Paid: $1,074,695.11
Moved To Purchase: $1,492,744.15
Members Online: 4,776

:binhsua33:

Thông báo mới nè anh em :

We will being reserving some Rentals on a daily basis for Silver and Gold Members and will release them at Noon EST (12:00 Server time) Daily. This number will fluctuate as the system determines how many are available on a daily basis.

MBC đang lột xác từng ngày ak nha. Giờ mua xe dễ lắm, cứ 23h05 VN mỗi ngày là mua được.
Click for cash cũng thay đổi nhìn gống y PTC rồi. Thay đổi tùm lum tà la ko biết ....tin tốt hay tin xấu nhỉ. :binhsua31:

Thông báo mới nè anh em :

We will being reserving some Rentals on a daily basis for Silver and Gold Members and will release them at Noon EST (12:00 Server time) Daily. This number will fluctuate as the system determines how many are available on a daily basis.

MBC đang lột xác từng ngày ak nha. Giờ mua xe dễ lắm, cứ 23h05 VN mỗi ngày là mua được.
Click for cash cũng thay đổi nhìn gống y PTC rồi. Thay đổi tùm lum tà la ko biết ....tin tốt hay tin xấu nhỉ. :binhsua31:

CẦn nó rút tiền nhanh là được, mịa, cứ phải 2 tuần + ticket thì mới có tiền :|

Kô bik mấy bác chít choát nhìu wá hay sao mà bây h tuị nó làm biếng trả tiền luôn :))

chuẩn đó bạn. nó thanh tra kĩ xem có cheat ko rồi mới thanh toán, cứ thấy độ 2,3 tuần là nó thông báo có rất nhiều cheater, và cheater sẽ ko đc 1 đi ko trở lại với MBC:))

Mới hỏi mấy thằng support sao $ về trễ thế thì nó kêu cheaters nhiều quá và 70% là đến từ VN, ôi thiệt là chán! VN hại nhau rồi...

chuẩn đó bạn. nó thanh tra kĩ xem có cheat ko rồi mới thanh toán, cứ thấy độ 2,3 tuần là nó thông báo có rất nhiều cheater, và cheater sẽ ko đc 1 đi ko trở lại với MBC:))

toàn mấy mem chơi theo kiểu PTC . cheat ref rồi dùng tool -> cày click lên đủ 20$ . không biết nghĩ sao đây ta :binhsua33:

Mới hỏi mấy thằng support sao $ về trễ thế thì nó kêu cheaters nhiều quá và 70% là đến từ VN, ôi thiệt là chán! VN hại nhau rồi...

thiệt hả bạn? mình thấy nó thông báo hình như ngoài VN còn có Ấn Độ, Trung Quốc và Nepal.
nếu sự thật là đây thì ae chuẩn bị khăn gói khỏi MBC rồi:((

thiệt hả bạn? mình thấy nó thông báo hình như ngoài VN còn có Ấn Độ, Trung Quốc và Nepal.
nếu sự thật là đây thì ae chuẩn bị khăn gói khỏi MBC rồi:((

đợi rút thêm vài trăm đã rồi hãy die cũng đươc :binhsua35:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333