Matrix Mybrowsercash=>Hỏi đáp,cập nhật,Suppot mọi vấn đề

Status
Not open for further replies.
Rút qua PZ hơn 1 tuần chưa thấy về, có nên làm cái ticket không nhỉ

hiện nay nó delay tới 10 ngày làm việc ( không tính thứ 7 CN) , chừng nào quá thời hạn trên hãy ticket . còn chưa thì đợi đi , không việc gì phải vội :binhsua33:

Kiểu này anh em mình bị thằng MBC này cho leo cây nguyên đám rùi nhỉ =))

Last edited by a moderator:
Chính xác. Mua bằng niềm tin. Mình là silver lúc tối ngồi tới 12h mà vẫn ko có gì. Chán ghê.

em vừa đăng nhập vào MBC thấy nó thông báo có nhiều ticket chửi nó là: kẻ lừa dối. suỵt, các bác nói khẽ thôi ko nó phát hiện:))

Các bác cho em hỏi 1 ngày các bác nhận được khoảng bao nhiêu cái quảng cáo, quảng cáo để click trong mục " Click for cash " ấy nhé. Không biết có bình thường ko mà 2 ngày nay ngày nào em cũng có rất nhiều quảng cáo ở đây, quả thiệt là click mỏi tay :-ss

Các bác cho em hỏi 1 ngày các bác nhận được khoảng bao nhiêu cái quảng cáo, quảng cáo để click trong mục " Click for cash " ấy nhé. Không biết có bình thường ko mà 2 ngày nay ngày nào em cũng có rất nhiều quảng cáo ở đây, quả thiệt là click mỏi tay :-ss

Chắc nó đang bị lỗi gì đó. chứ chỉ cho click 30 cái thôi.
mình cũng click 1 ngày được 0,2 -> 0,3 nè. :D

click mỏi tay thì tiền lên ầm ầm . ông nào có block dính cậu này bên trong thì ngon nhỉ ;))

click mỏi tay thì tiền lên ầm ầm . ông nào có block dính cậu này bên trong thì ngon nhỉ ;))

Giá như ai cũng siêng năng làm việc thì ok. Mình dính toàn block dỏm. gần 20 ngày rồi mà có 3/75. chán quá. Hix. chờ MBC cho phép bán block thì ....tiễn mấy em ấy lên đường.

Tình hình là em đã kich khoảng gần 100 cái và vẫn chưa có dấu hiệu hết, cứ mỗi lần login là lại thấy một đống

mấy bác cho em hỏi sao 2 ngày hôm nay bật fake IP thì nó toàn hiện ads Free nhỉ ? mấy bữa click xong fake IP là có ads click tiếp mà

mấy bác cho em hỏi sao 2 ngày hôm nay bật fake IP thì nó toàn hiện ads Free nhỉ ? mấy bữa click xong fake IP là có ads click tiếp mà

hên xui thôi mà . bữa có bữa không thôi ;))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week