Nam Thắng vào đây nói chuyện cái nào

Status
Not open for further replies.

stevenkhoa

Junior
Reactions
214
MR
0.000
Nếu việc này ko liên quan đến anh thì thôi, Sorry đã làm phiền a vậy , hi vọng chúng ta sẽ có dịp hợp tác tốt đẹp với nhau trên con đường Offer . Nhưng vấn đề người đưa nick và báo tôi và kvinh ăn chặn 50% , thì chỉ có thể là 1 trong các SUB của anh hoặc là mem ruột nào đó của anh .
Có thể 1 người nào đó report anh chặn 50% gì đó , rồi anh nói trình bày với admin là ko có . Rồi thêm 1 người tiểu nhân nào đó lợi dụng cơ hội mạo nhận anh trả 100% , rồi lại lôi tôi vào cuộc nói nick yahoo tôi ăn chặn 50% . Thôi ko contact với thằng DAN về vấn đề này . Chuyện cũng chẳng tới đâu .
@ALL : Thế nào cũng có kẻ tiểu nhân nào đó đang xem và cười haha , bạn tốt nhất thì nên lo làm việc và kiếm tiền đi, đừng ở ko mà đi bêu xấu ng này ng kia . Bạn là thành phần nhục nhã nhất của xã hội Việt Nam .
@NamThang : Sorry vì đã làm phiền , vì thằng admin chỉ đích tên anh và nói là anh trả 100% và tôi trả 50% , trái với nguyên tắc của site . Tôi sẽ edit toàn bộ bài viết ở trang 1 .

Close Topic tại đây . .

Last edited by a moderator:
Scandal mới đây , tuy ko hiểu lắm về cách làm việc của các Admin Việt nhưng chơi kiểu đâm sau lưng nhau rồi đi report với Admin US là chơi xấu rồi :( up cho bác nào bị tố tội vào feedback nào

ai chà, hấp dẫn quá, thì ra ăn chặn 1 đống, vậy mà lý với chả do =)). tội lỗi, tội lỗi. Mà site này có phải mấy cậu làm admin đâu mà sợ rủi ro rùi phải ăn chặn như các site các cậu tự làm nhờ ???

thằng admin nó cũng ko hài lòng với việc stevenkhoa ăn 10-20% á ;).

up cho mems làm topia vô koi nè :D

Đang định mon men làm Admin PTC,nghe chừng chiến trường cũng khốc liệt ghê đây.Hức

100 phút . = 1 tiếng 40 phút mà được có 0.5$ .
Em gõ Captcha tốc độ của em còn hơn , nhưng cái em ko có time thôi .
Nên tìm công việc nào cho xứng đáng đồng tiền với chính sức lực của mình nhé bạn

100 point ko phải 100 phút ba, vào spam tùm lum, captcha thì quay về captcha, post tùm lum loãng topic, để anh em Offer vào comment

100 phút . = 1 tiếng 40 phút mà được có 0.5$ .
Em gõ Captcha tốc độ của em còn hơn , nhưng cái em ko có time thôi .
Nên tìm công việc nào cho xứng đáng đồng tiền với chính sức lực của mình nhé bạn

100 point ko phải 100 phút ba, vào spam tùm lum, captcha thì quay về captcha, post tùm lum loãng topic, để anh em Offer vào comment

Mắc cuời vãi =)), để mình pm cho cha NT lên coi topic =))

cũng biết là admin rủi ro cao nhưng nếu cứ ăn chặn 50 60% của mem thì có vẻ là bóc lột thái quá. Làm gì thì làm cũng nên vừa phải thôi. Mình có miếng cơm thì nên cho ng ta miếng cháo mà húp... Ủng hộ chủ thớt việc này. Đâm sau lưng nhau như vậy là chơi ko đẹp.

Bát cơm thì cứ giữ mà ăn. Sao lại phải đạp đổ của người khác thế nhỉ.
Up cho mấy bác vào giải quyết !!!!!

---------- Post added at 12:38 PM ---------- Previous post was at 12:37 PM ----------

Bookmark vào chờ tình hình nào!!!!!

sao nhiều ông khốn nạn vậy nhỉ? :) ăn đã ăn dày rồi, lại còn dở trò đâm thọc sau lưng nữa :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week