Waiting for Answer namduoi vào trả lời dùm nhé

Status
Not open for further replies.
pm gọi điện thì nói off đi tắm xác định cmnr.Chưa cái ngu nào như cái ngu nào :((

gọi điện thì tắt máy ai biết info lão này quăng lên dùm cái nhé cho ae biết mà phòng ngừa

Có cần cung cấp địa chỉ nhà, hình ảnh gì không :D.

Chủ topic xác nhận SCAM thì báo để mình up thông tin thằng này lên nhé. Cả địa chỉ nhà cũng có :D

Đây là lý do mình rất ngưỡng mộ trial MOD legialoc :p kiểu này thì SCAM cạp đất mà ăn rùi :p

Đây là lý do mình rất ngưỡng mộ trial MOD legialoc :p kiểu này thì SCAM cạp đất mà ăn rùi :p
Ngưỡng mộ ngay từ khi anh legialoc vừa lên cơ, action ngay tức thì buổi tối hôm đó đến tận khuya vẫn còn thức cùng mem theo vụ án! Vụ scam nào cũng xông pha cật lực bất kể time ;) Anh sớm qua Mod nữa thì perfect!

info tên này thì cũng có pub luôn vì tên này kinh doanh ngại gì pub

theo info các topic thu mua thì lão bảo ở tiền giang thì chắc info này chính xác

Đầu tiên cho mình xin lỗi đã làm phiền anh em.
Mình cũng là mem mới của mmo4me.com nhưng cũng đã giao dịch với anh em trên 4rum này cũng nhiều, người ít thì 20 - 30, người nhiều thì 600 - 700. Cũng có tý uy tính trên này. mình luôn giao dịch trung thực và khuyến khích anh em giao dịch qua trung gian để mình k bị hại và ng bán cũng z.
Thì hôm qua đang giao dịch với 2 bạn kia, giao dịch xong thì lại pm nhầm vào bạn legialoc.
Bạn ấy nói có gift card nhưng không đồng ý giao dịch qua trung gian. Mình đã ra giá mua có phần cao hơn các anh em khác ( 19.5 - 20k VND/1$ amazon tức hơn thị trường 2k - 3k/ 1$ để cho anh em bù vào phí trung gian)
Tuy mua bán nhiều nhưng chưa gặp gift card bẩn lần nào, thường thì trung gian họ coi dùm ( phần này k rành )
Bác này có vẻ gấp, mình dùng tool add vào tài khoản thì vẫn vào bình thường. nhưng vài phút sau thì bị clock tài khoảng
rirklt

Số tiền chuyển khoản 5,990,000 VNDSố tiền bằng chữ Năm triệu chín trăm chín mươi ngàn đồngTài khoản ghi có 0041000159371Tên chủ tài khoản ghi có HO THUAN HIEUNội dung chuyển tiền mrhoang payment 294.14*20Phí Phí người chuyển trảSố tiền phí 0 VNDSố lệnh giao dịch 2109130201368004Thời gian Ngày 08 tháng 10 năm 2013 18:55:46Giao dịch chuyển khoản thành công!Cảm ơn Quý khách đã sử dụng dịch vụ của Vietcombank!

Dính gift card bẩn nên mình đã xin mod những diễn đàn khác closed dùm topic. Khi nào đủ tiền thì mua lại. Mod coi xử công bằng. hoàng không có thời gian online nhiều ?
Còn địa chỉ Mod kiếm đâu ra thì mình không biết. Địa chỉ mình là: 058 tổ 3 ấp tân phong xã tân lập 2 tân phước tiền giang. Địa chỉ ở an giang là: sát đình PGHH phú tân An Giang. mình chuyên nhận ship hàng từ amazon về VN. chỉ có 1 shop ở an giang. bác nào ở gần lại xác nhận dùm. tks

mình cũng vừa bị scam, làm ơn trả lời điện thoại đi mrhoang oi.

Last edited:
Cái kiểu tự nhân mình " uy tính".... có ai thấy quen quen k?

Cái kiểu tự nhân mình " uy tính".... có ai thấy quen quen k?

o_O xem cmt xong đi tìm 1 hồi cũng thấy cái chữ "uy tính" :oops:

Mình cũng là mem mới của mmo4me.com nhưng cũng đã giao dịch với anh em trên 4rum này cũng nhiều, người ít thì 20 - 30, người nhiều thì 600 - 700. Cũng có tý uy tính trên này. mình luôn giao dịch trung thực và khuyến khích anh em giao dịch qua trung gian để mình k bị hại và ng bán cũng z.

gọi điện tắt máy chuyển tiền cái beep con chó tự nhận chuyển tiền.Khốn nạn

cái bài của nó là chờ 1 tí rồi lặn luôn.............................Ăn mấy đồng tiền đó ỉa ko ra đâu.có địa chỉ thì đến tận nhà nhé.chờ đó

Thì hôm qua đang giao dịch với 2 bạn kia, giao dịch xong thì lại pm nhầm vào bạn legialoc.
Bạn ấy nói có gift card nhưng không đồng ý giao dịch qua trung gian. Mình đã ra giá mua có phần cao hơn các anh em khác ( 19.5 - 20k VND/1$ amazon tức hơn thị trường 2k - 3k/ 1$ để cho anh em bù vào phí trung gian)
Tuy mua bán nhiều nhưng chưa gặp gift card bẩn lần nào, thường thì trung gian họ coi dùm ( phần này k rành )
Bác này có vẻ gấp, mình dùng tool add vào tài khoản thì vẫn vào bình thường. nhưng vài phút sau thì bị clock tài khoảng
rirklt

Số tiền chuyển khoản 5,990,000 VNDSố tiền bằng chữ Năm triệu chín trăm chín mươi ngàn đồngTài khoản ghi có 0041000159371Tên chủ tài khoản ghi có HO THUAN HIEUNội dung chuyển tiền mrhoang payment 294.14*20Phí Phí người chuyển trảSố tiền phí 0 VNDSố lệnh giao dịch 2109130201368004Thời gian Ngày 08 tháng 10 năm 2013 18:55:46Giao dịch chuyển khoản thành công!Cảm ơn Quý khách đã sử dụng dịch vụ của Vietcombank!

Dính gift card bẩn nên mình đã xin mod những diễn đàn khác closed dùm topic. Khi nào đủ tiền thì mua lại. Mod coi xử công bằng. hoàng không có thời gian online nhiều ?
Còn địa chỉ Mod kiếm đâu ra thì mình không biết. Địa chỉ mình là: 058 tổ 3 ấp tân phong xã tân lập 2 tân phước tiền giang. Địa chỉ ở an giang là: sát đình PGHH phú tân An Giang. mình chuyên nhận ship hàng từ amazon về VN. chỉ có 1 shop ở an giang. bác nào ở gần lại xác nhận dùm. tks

COn chó tao bán GC biết bao nhiêu ng ng ta lại bảo GC tốt mài lại bảo bẩn.Tao ko như cái loại chó đẻ như mày.Ăn ko nói có.ní thực lần sau bác nào gd cứ qua trung gian là mấy con chó cái này hết đường làm ăn.đừng có vì mấy đồng mà tiền mất tật mang như vậy

rirklt

Proof thanh toán fake ngu thế con dog.lệnh chuyển tiền ngày 08/10 thì số lệnh giao dịch phải bắt đầu là 081013 chứ sao lại là 210913

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week