Nản với thằng VPSonline.org

haioption

Senior
Reactions
1,116
MR
0.027
Mua VPS của nó biết bao nhiêu lần. Lần nào cũng phong cách chảnh chó ! Cách đây 10 ngày mua 1 con VPS chưa sử dụng gì cả. Hôm nay lấy VPS ra dùng ko log in được đó là lỗi của nó vậy mà thàng chó này support thế này mới đau.

Này Khanh. Tao bố thí cho may 7$ đó.
Tao có 1 câu hỏi mày đang bán hàng lậu hay sao mà không thể reinstall lại được VPS ?

Mua VPS của nó biết bao nhiêu lần. Lần nào cũng phong cách chảnh chó ! Cách đây 10 ngày mua 1 con VPS chưa sử dụng gì cả. Hôm nay lấy VPS ra dùng ko log in được đó là lỗi của nó vậy mà thàng chó này support thế này mới đau.

Này Khanh. Tao bố thí cho may 7$ đó.
Tao có 1 câu hỏi mày đang bán hàng lậu hay sao mà không thể reinstall lại được VPS ?

Trước của @thaikhanghn , nhưng ông ấy sell tất cả cho @keomut500 rồi thì phải. Nhưng nếu là report hay waiting sao không post ở Box kia. Chắc cậu @keomut500 hiểu lầm gì ấy thôi. Bĩnh tĩnh đi cậu.

Site và dịch vụ VPS này trước là của mình, mặc dù đã chuyển nhượng cho @keomut500 (cũng là 1 ng bạn thân và là người mình giới thiệu vào mmo) cách đây nửa năm rồi nhưng để KH phàn nàn đến mức này cũng thật xin lỗi bác @haioption. Mình sẽ nói chuyện lại với keomut500 chấn chỉnh thái độ phục vụ khách,

Bản thân mình trước cũng sell tuy là hàng đâm chọc ngoáy nhưng ít nhất cũng có 1 chút kinh nghiệm trên 4rum. Nhiều lần cũng xảy ra mâu thuẫn với khách hàng, mặc dù câu chuyện có um sùm nhưng rồi chẳng đi đâu về đâu. Sau kết luận 1 điều là "Khách hàng luôn đúng" Họ bỏ tiền ra để hưởng dịch vụ nên mình có trách nhiệm phải chu đáo, tốt hơn hết là nhẫn nhịn chiều lòng khách.

Một lần nữa xin lỗi bác @haioption vì thái độ phục vụ của chủ site, mong bác bớt giận và kiếm được nhiều tiền.

Like cho thím 1 phát vì câu: "Khách hàng luôn đúng"

Site và dịch vụ VPS này trước là của mình, mặc dù đã chuyển nhượng cho @keomut500 (cũng là 1 ng bạn thân và là người mình giới thiệu vào mmo) cách đây nửa năm rồi nhưng để KH phàn nàn đến mức này cũng thật xin lỗi bác @haioption. Mình sẽ nói chuyện lại với keomut500 chấn chỉnh thái độ phục vụ khách,

Bản thân mình trước cũng sell tuy là hàng đâm chọc ngoáy nhưng ít nhất cũng có 1 chút kinh nghiệm trên 4rum. Nhiều lần cũng xảy ra mâu thuẫn với khách hàng, mặc dù câu chuyện có um sùm nhưng rồi chẳng đi đâu về đâu. Sau kết luận 1 điều là "Khách hàng luôn đúng" Họ bỏ tiền ra để hưởng dịch vụ nên mình có trách nhiệm phải chu đáo, tốt hơn hết là nhẫn nhịn chiều lòng khách.

Một lần nữa xin lỗi bác @haioption vì thái độ phục vụ của chủ site, mong bác bớt giận và kiếm được nhiều tiền.

thấy lúc đầu chủ thread nói cũng đàng hoàng lịch sự mà: "Hôm nay mới lấy VPS ra sell thì không login được. Đổi password thành xxxx giùm mình nhé". Khách hàng gửi yêu cầu support như thế là quá rõ ràng và lịch sự rồi còn gì nữa.

• Change pass ngay lập tức khi nhận VPS, không bảo hành trong trường hợp mất pass

ghi rõ ở topic bán vps mà @.@

@haioption nhìn fb hoặc ym góc trái mà pm nhé,nghe nói có ông bạn sell vps và share vps mà nông nỗi cơ đồ này, tốt nhất là lên fb xem vps chính hãng của mình giá có cắt cố như vậy ko và thái độ phục vụ ntn,nghe nói đang có dự án,cần cứ pm tiếp chuyện luôn

Cậu mua VPS từ hôm 30/06 đến hôm nay là bao ngày rồi?
9 ngày ! Cậu nói mẹ luôn là coi hộ tớ cái pass. tớ ko vào được cho nhanh
Đăng này nói là đổi hộ cái pass?
Mà cái thái độ đc 5 ba câu đã văng tục rồi
TÔi cần gì 7$ của cậu !
cái thái độ này thì chó nó mới mua của mày nhé :v

các ông sell vps bao giờ cũng treo cái câu hàng giao rồi đổi pas ngay lập tức, và không hỗ trợ trường hợp quên pass. Không hỗ trợ thì gửi cái rep bảo sai rule từ chối hỗ trợ, thế thôi, sao phải thái độ với người mua

Mình thề là mình chưa hề đụng vào VPS nhé! Hôm nay khách order mình tính giao cho khách hàng. Hãy nhìn lại đi mình rất lịch sự khi yêu cầu đồi password. Bản than mình sell VPS lâu năm mình biết muốn lấy lại password chỉ cần reinstall.. Bạn mở dịch vụ kiểu gì mà ko reinstall được. Xem lại Ticket đi ai mất lịch sự trước.

Đây một trader good, một câu nói đầy trách nhiệm, like mạnh like mạnh ;)

7$ hok phải số tiền lớn...
Trader này support cho mình rất tốt...
Trong mail gửi info thì yêu cầu khách hàng đổi password
Tuy nhiên buôn bán thì phải xem trọng khách hàng anh ạ, dù gì chủ topic cũng mua nhìu lần rồi

Vấn đề của vấn đề là thằng này cái tôi nó quá lớn. Chỉ sell VPS thường thôi mà nó coi nó là cha thiên hạ. Ở trong XH này mày chẳng là cái gì cả. Mày nhìn lại website đi nó còn có rất nhiều hạn chế về Order và nhiều thứ nhiêu khê phiền phức. Khách hàng phàn nàn thì nói nó sủa. Nhưng từ như " tôi không hiều" VPS của "cựa" thì cựa tự đổi pass. Password administator không login được cho tao hỏi có thằng cựa nào đồi password được không. Support kiểu vậy muốn đâp vào mặt nó.

Last edited:
Vấn đề của vấn đề là thằng này cái tôi nó quá lớn. Chỉ sell VPS thường thôi mà nó coi nó là cha thiên hạ. Ở trong XH này mày chẳng là cái gì cả. Mày nhìn lại website đi nó còn có rất nhiều hạn chế về Order và nhiều thứ nhiêu khê phiền phức. Khách hàng phàn nàn thì nói nó sủa. Nhưng từ như " tôi không hiều" VPS của "cựa" thì cựa tự đổi pass. Password administator không login được cho tao hỏi có thằng cựa nào đồi password được không. Support kiểu vậy muốn đâp vào mặt nó.

vps chính chủ tự reimage được hết,xong,ồn ào mãi:mad::D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back