nên đi làm ngân hàng nào

lephambaothy

Junior
Reactions
38
MR
0.003
Phone Number
Call me! Call me!
tình hình là e ra trg rồi , đang tính đi làm mà chưa biết nên chọn làm ở đâu . :binhsua58:

Lên tham khảo ý kiến các bạn, ai từng đi làm rồi cho mình ít ý kiến

1 làm ngân hàng cố phần :binhsua53: thấy nói lương lậu cũng ko cao mà ko có tiếng nữa :m020:

2 là về quê làm ngân hàng huyện , hợp đồng sau vào biên chế , vì ông bác làm GD kho bạc xin cho :binhsua48: mỗi tội cách nhà 60km chỗ đấy cũng là thị xã nhưng chưa phát triển mấy :m020:

3 thi vào cty kiểm toán của bà chị , nhưng mà thi lấy có 2 người :binhsua46: ko vào thẳng được có 3 vòng thì qua 2 vòng còn vòng thi viết :binhsua53:

Chả nhẽ ở nhà làm mmo :binhsua43:

có ng quen thích ghê, mún đi đâu cũng đc, thím thì thích thế chứ như e nằm sau ra trường rùi chắc lại ở giá thất nghiệp toàn tập.. :((

nếu là nữ thì làm nhà nước hoặc kiểm toán đi bạn, còn nam thì làm ngân hàng rồi tìm cách leo lên từ từ

có ng quen thích ghê, mún đi đâu cũng đc, thím thì thích thế chứ như e nằm sau ra trường rùi chắc lại ở giá thất nghiệp toàn tập.. :((

còn 1 đường là vào công an , bên kinh tế, nhưng mải mmo e = trung bình khá, móa éo vào đc :binhsua46:

Được chọn lựa là quá ngon. Ta ra trường cả năm nay mà vẫn ở nhà đây ba :))

GD kho bạc
đờ mờ con ông nội rồi còn đòi gì, má tự nhiên mình lại học nh đếu có ai xin việc

đek đúng là nhà con ông cháu to . tha hồ chọn lựa. Mình thì cũng chhir *** 2 sự chọn lựa thôi |: 1 cày 2 cuốc :binhsua46:

Cần việc nào cứ gọi anh, dạo nầy bận vl ra :m082:

GD kho bạc
đờ mờ con ông nội rồi còn đòi gì, má tự nhiên mình lại học nh đếu có ai xin việc

bác biết hòa bình ở hà tây ko . móa . giám đốc ở đó :(( thị xã hòa bình , e chưa biết nó mo tê ra sao. nghe nói tộc lắm :binhsua53: vào đó sợ tàn đời zai :(( mà nhà e thích vào đó . móa :m020:

Bạn à, vào được ngân hàng là mừng rồi. Đừng chê dởm xịn bạn à. Biết bao nhiêu người không có ngân hàng để làm đó :)

Ra trường 1 năm rồi mà chưa có việc làm đây nè, đời thật bất công, đứa 2 bịt sữa đứa chẳng bịt nào :binhsua85:

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week