nên with $ từ Paypal US về PO 1 lần bao nhiêu?

sheythanh1492

Junior
Reactions
9
MR
0.010
có bro nào rút rồi cho mình hỏi. nên with $ từ Paypal US về PO 1 lần bao nhiêu thì để tránh bị HOLD.. thẻ new. và PP thì nhiều tiền... có lần mình with thì bị HOLD rồi ko gỡ đc nó block luôn. có pro nào chỉ cách quá bước hold đó đc ko? ... chắc nhiều mem cũng đang tăhcs mắc giống mình... cảm ơn ạ

luxubushops

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
2,112
MR
8.484
$100.00
Services
Chat with me via Yahoo Messenger
kinh nghiệm thực tế thì từ lần thứ 2 mới bị hold (bất kể số lượng lớn nhỏ), thế nên lần đầu bạn cứ thoải mái đi, tầm 5K đổ lại là ok ko vấn đề gì đâu.

Còn muốn dùng lâu dài (từ lần thứ 2 về sau) thì bắt buộc phải qua được vụ hold của họ thôi.

trùng name cậu.. h nó yêu cầu ảnh chụp paypal với ebay :(
Chụp cái screen shot trong ebay với paypal thôi chỗ paypal trùng trên với PO là đc roài còn ebay đâu cần. Mà đây là lần rút thứ mấy của cậu. Thường rút $ tăng dần theo các lần cho acc tăng trust chứ mới lần đầu mà làm số tiền lớn thì hold là phải rồi. Nó đã gữi yêu cầu chưa hay mới waiting

ranmaager

Hero
Reactions
387
MR
0.102
mà vấn đề là tài khoản info US !!! mà thông tin PO thì VN
Oh, my god!

mình cũng đang tương tự thế này, PP thì info US, mà PO thì tên mình.
vẫn không dám rút thử từ PP về PO
còn cách nào an toàn không

tớ vẫn rút đc bt cậu.. cứ úp đủ cho PO là nó chấp nhận :D .. mà phải úp PP lên cho trùng name trong thẻ PO with mới dễ
vấn đề là fake PP để chơi thì sao mà đổi tên đây, đang là info US đổi sang tên VN, chẳng khác nào thưa PP xin limit em :oops:
chắc phải tự bán tự mua trên ebay thử

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week