Help Nét pay qua ngân hàng

Phenhan

Junior
Reactions
7
MR
0.000
nét báo là pay qua ngân hàng VCB rồi mà 1 tuần nay tiền vẫn chưa về thẻ ,đã hỏi lại AM và AM bảo đã pay, Làm gì có ngân hàng nào hơn 1 tuần tiền vẫn chưa về nhỉ :(

nét báo là pay qua ngân hàng VCB rồi mà 1 tuần nay tiền vẫn chưa về thẻ ,đã hỏi lại AM và AM bảo đã pay, Làm gì có ngân hàng nào hơn 1 tuần tiền vẫn chưa về nhỉ :(
Điện hẳn lên ngân hàng hỏi thử xem ntn

có thể net trả tiền bằng usd nên ngân hàng tạm treo số tiền đó (tiền đã được chuyển nhưng bạn chưa thấy trong tài khoản), bạn phải trực tiếp ra ngân hàng hỏi xem có tiền nước ngoài chuyển vào tài khoản của bạn không? Nếu có thì bạn có thể lựa chọn rút $usd hay chuyển sang tiền vnd, :)

Cho em hỏi mình muốn net pay qua ngân hàng thì khi reg phải reg bằng info Việt hả các bác ?? Em newbie,mong các bác giúp đỡ

cần sự giúp đỡ thì pm mình nhé.
tiền nhận được thì cưa đôi,

lol

net mình bên HONG KONG báo pay 30 phút sau tài khoản cộng tiền VND, nhanh vãi

thường thì 1-2 days, mình nhận wire net báo paid hôm trước, ý rằng 11h trưa hoặc 15h chiều hôm sau là nhận dc tiền , bank ACB . lên đến 1 tuần thì một là sai info bank, 2 là net chưa paid. chắc chắn luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week