Event Nếu bây giờ mình có 20.000 đô...

Status
Not open for further replies.

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,911
MR
46.428
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
- Lý do event: tự kỷ và hoang tưởng đêm khuya do bị vợ đánh đòn quá liều
các thím vào chơi event cho vui, xóa bớt căng thẳng rồi chúng ta lại cày tiền tiếp ko lại bị vợ đánh

- Thể lệ event:
  • ghép tiếp vế sau của tựa đề bài viết này:"Nếu bây giờ mình có 20.000 đô..." sao cho thành 1 câu hoặc 1 đoạn văn, thơ... có nghĩa và phải bựa. Không chơi comment nghiêm túc
    VD 1 câu hợp lệ: Nếu bây giờ mình có 20 ngàn đô, mình sẽ xuống phố mua chục con ô tô
  • các member có ngày tham gia trước thời điểm topic này được tạo
  • mỗi người chỉ được comment 1 lần.
  • event sẽ kết thúc vào 17h chiều ngày 28/11/2014.
- Giải thưởng:
  • 1 giải nhất trị giá 15$ cho bạn nào có comment vần nhất, hay nhất, bựa nhất
  • 1 giải nhì trị giá 5$ cho bạn nào có comment vần thứ 2, hay thứ 2, bựa thứ 2
Lưu ý: tiêu chí đánh giá comment dựa vào số like, trong trường hợp không có comment nào có like hoặc cùng số like, mình sẽ đánh giá theo ý kiến bản thân.

Last edited:
mình đầu óc trong sáng k nghĩ đc gì..up cho mấy thánh vào chiến...:oops:

Last edited:
Nếu bây giờ mình có 20k đô, mình quất hết vào con lô, trúng thì thêm được đô, sẽ có được nhiều cô và ô tô, xui thì mặt như cái bô

Nếu bây giờ mình có 20.000$ thì mình sẽ xây một nhà xí lát toàn vàng để ngày nào vào đi tè cũng hạnh phúc vì mình đang tè lên $20000...............

Nếu bây giờ mình có 20k đô... thì sẽ mua ô tô ,đi đánh lô, tiền đựng đầy xô,cưỡi mô tô, rồi đạp xích lô :D (quãng đường chơi bời phá phách khi mà bỗng dưng có quá nhiều tiền) :D

Nếu bây giờ mình có 20.000 đô, mình sẽ đi đạp xích lô rồi cười hô hô:D

Nếu bây giờ mình có 20.000 đô, mình sẽ không còn phải cầm bô ngồi la lô ở góc chợ :oops::oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,058
173,138
Latest member
anhtu06nn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week