Suggest Nếu cần trung gian >150tr thì có thể contact ai

koolkool

Junior
Reactions
17
MR
0.073
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Mình hỏi giúp bạn mình . nếu cần trung gian >150tr thì có thể contact ai, vì thấy mấy dịch vụ middle k có bác nào bảo hiểm cao

Mình hỏi giúp bạn mình . nếu cần trung gian >150tr thì có thể contact ai, vì thấy mấy dịch vụ middle k có bác nào bảo hiểm cao
chọn mấy ông bảo hiểm lâu năm, thông tin rõ ràng, nhiều ng quen biết ngoài đời thực ấy. Số tiền càng lớn nuốt càng khó trôi :D
Còn ko bọn bảo kim có cái giao dịch tạm giữ j ấy, nếu ko gặp mặt trực tiếp đc

Upvote 0
Nên chia nhỏ số tiền ra giao dịch nhiều lần cho an toàn nha vì ko ai đảm bảo cho cậu khi giao dịch số tiền lớn như vậy. 10tr hoặc nhiều lắm là 20triệu / lần là được vì an toàn thì có mất công cũng đáng giá mà. Chọn BH nào có 20tr mà giao dịch.

Upvote 0

150 chai nhiều người làm cả năm mới có, hỏi làm gì trong khi không suy nghĩ gd trực tiếp mà phải khăng khăng qua trung gian ? ngớ ngẩn hoặc là pro scam lấy tiếng, sorry nếu không phải nhé

Upvote 0
Trước toàn trung gian free cho a e.Có lúc 15-20 triệu.Nhưng thật sự cũng ngại những vụ to như thế này.Vì mình thì k sao.Nhưng a e k tin tưởng nghĩ này nọ mệt lắm vs lại cũng free mà.

Upvote 0
Chủ thớt rảnh thật
bên topic kia bi scam có 40$ mà còn la oai oái là "số tiền 40$ rất lớn với em"
Vậy mà qua topic này kêu nhờ TG 150tr

Upvote 0

150 củ thì nên gặp mặt trực tiếp cho nó an tâm ^^ 150 củ là 7500 $ đới ^^

Không có điều kiện gặp mặt nhau mà cần phải có trung gian để giao thông thì nên chia nhỏ ra mà giao dịch, mỗi lần múc khoảng 1k -> 2k USD chẳng hạn thế là xong hè ^^ , khoảng 5 -> 7 lần là xong he , hơi tốn time 1 chút nhưng chắc ăn ^^

Upvote 0
VCB mình có hạn mức 300tr nên bạn có thể nhờ mình :)))))

Upvote 0
Trên bài post mình có kêu hỏi cho bạn mình mà cậu :D
Chủ thớt rảnh thật
bên topic kia bi scam có 40$ mà còn la oai oái là "số tiền 40$ rất lớn với em"
Vậy mà qua topic này kêu nhờ TG 150tr

Upvote 0
Có thể nhờ Shin

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,666
Latest member
dangne

Most viewed of week

Most discussed of week